Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.668.049.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.527.034.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.668.049.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.527.034.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giường sắt phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 và phục vụ Đội thi điều lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk.
07/06/2019 10:00
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách kính khu vực hành lang phòng làm việc Giám đốc, sửa phòng ở Đội điều lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
15/05/2019 16:28
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách kính khu vực hành lang phòng làm việc Giám đốc, sửa phòng ở Đội điều lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
15/05/2019 16:18
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách kính khu vực hành lang phòng làm việc Giám đốc, sửa phòng ở Đội đièu lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
12/05/2019 20:20
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Mua sắm giường sắt phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 và phục vụ Đội thi điều lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/05/2019 10:14
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giường sắt phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 và phục vụ Đội thi điều lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
22/04/2019 15:24
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc 7 tầng, nhà khối An ninh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
02/04/2019 16:06
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm doanh cụ của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
02/04/2019 16:01
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
19/02/2019 09:45
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và sửa chữa cơ sở làm việc của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
03/01/2019 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh ĐăkLăk công bố kết quả gói thầu Mua sắm giường sắt phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 và phục vụ Đội thi điều lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm ứng dụng KHCN Công an Tỉnh Đăk Lăk
07/06/2019 10:00
Công an tỉnh ĐăkLăk đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách kính khu vực hành lang phòng làm việc Giám đốc, sửa phòng ở Đội điều lệnh với 1 gói thầu.
15/05/2019 16:28
Công an tỉnh ĐăkLăk đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách kính khu vực hành lang phòng làm việc Giám đốc, sửa phòng ở Đội điều lệnh với 1 gói thầu.
15/05/2019 16:18
Công an tỉnh ĐăkLăk đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách kính khu vực hành lang phòng làm việc Giám đốc, sửa phòng ở Đội đièu lệnh với 1 gói thầu.
12/05/2019 20:20
Công an tỉnh ĐăkLăk đăng tải TBMT Mua sắm giường sắt phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 và phục vụ Đội thi điều lệnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/05/2019 10:14
Công an tỉnh ĐăkLăk đăng tải KHLCNT Mua sắm giường sắt phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 và phục vụ Đội thi điều lệnh với 1 gói thầu.
22/04/2019 15:24
Công an tỉnh ĐăkLăk đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc 7 tầng, nhà khối An ninh với 1 gói thầu.
02/04/2019 16:06
Công an tỉnh ĐăkLăk đăng tải KHLCNT Mua sắm phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 với 1 gói thầu.
19/02/2019 09:45
Công an tỉnh ĐăkLăk đăng tải KHLCNT Mua sắm và sửa chữa cơ sở làm việc với 1 gói thầu.
03/01/2019 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giường sắt phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 và phục vụ Đội thi điều lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk.
07/06/2019 10:00
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách kính khu vực hành lang phòng làm việc Giám đốc, sửa phòng ở Đội điều lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
15/05/2019 16:28
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách kính khu vực hành lang phòng làm việc Giám đốc, sửa phòng ở Đội điều lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
15/05/2019 16:18
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách kính khu vực hành lang phòng làm việc Giám đốc, sửa phòng ở Đội đièu lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
12/05/2019 20:20
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Mua sắm giường sắt phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 và phục vụ Đội thi điều lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/05/2019 10:14
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giường sắt phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 và phục vụ Đội thi điều lệnh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
22/04/2019 15:24
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc 7 tầng, nhà khối An ninh của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
02/04/2019 16:06
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm doanh cụ của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
02/04/2019 16:01
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phục vụ công tác huấn luyện Chiến sỹ nghĩa vụ năm 2019 của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
19/02/2019 09:45
Bên mời thầu Công an tỉnh ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và sửa chữa cơ sở làm việc của chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk với 1 gói thầu.
03/01/2019 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh ĐăkLăk là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bản năng của người phụ nữ trong cô nhận ra rằng quần áo có ảnh hưởng mạnh hơn nhiều giá trị của tính cách hay phép màu nhiệm của cách ứng xử. "
Louisa May Alcott
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh