Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 110 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 298 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 481 gói thầu, trong đó có 282 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 107 gói (với 113 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 200 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 96 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 75 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 72 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,52%, Xây lắp 19,47%, Tư vấn 5,31%, Phi tư vấn 2,65%, Hỗn hợp 15,04%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 424.450.165.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 392.053.616.277 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 110 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,52%, Xây lắp 19,47%, Tư vấn 5,31%, Phi tư vấn 2,65%, Hỗn hợp 15,04%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 424.450.165.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 392.053.616.277 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Tổ chức diễn tập thực chiến ứng cứu sự cố an toàn thông tin mạng tỉnh Gia Lai năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:42
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp que test ma tuý của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:10
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Làm pano tuyên truyền về văn hoá ứng xử trong CAND của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:32
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Mua mũ bảo hiểm phục vụ công tác Tuyên truyền bảo đảm trật tự an toàn giao thông của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
22/08/2026 11:10
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT In tờ rơi tuyên truyền phục vụ công tác của Phòng Cảnh sát giao thông của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
20/08/2026 17:54
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Mua vật dụng bếp ăn phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
20/08/2026 17:34
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT In bì thư phục vụ công tác của Phòng Cảnh sát giao thông của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
16/08/2026 17:17
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT In bìa hồ sơ B6 phục vụ công tác của Phòng Cảnh sát giao thông của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
16/08/2026 17:07
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Khám tổng quát định kỳ cho động vật nghiệp vụ của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Gia Lai đăng tải KHLCNT Sửa chữa địa điểm tiếp công dân của Thanh tra Công an tỉnh (PX05) với 1 gói thầu.
16/04/2026 08:04
Công an tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng ARC
12/10/2022 10:05
Công an tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị Hệ thống xử lý nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG GOVINA
12/10/2022 09:58
Công an tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG UYÊN GIA LAI
12/10/2022 09:37
Công an tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, CCHT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HHT
28/09/2022 16:09
Công an tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu May đo trang phục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
28/09/2022 16:08
Công an tỉnh Gia Lai công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị Hệ thống xử lý nước thải với 2 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 09:03
Công an tỉnh Gia Lai đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị Hệ thống xử lý nước thải theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 08:57
Công an tỉnh Gia Lai đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Hệ thống xử lý nước thải Nhà tạm giữ Công an thị xã An Khê và Công an các huyện Chư Pưh, Kôngchro thuộc Công an tỉnh Gia Lai với 3 gói thầu.
09/09/2022 17:08
Công an tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu In biểu mẫu phục vụ công tác xử lý vi phạm hành chính trong lĩnh vực giao thông đường bộ năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG XUÂN
29/08/2022 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Tổ chức diễn tập thực chiến ứng cứu sự cố an toàn thông tin mạng tỉnh Gia Lai năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:42
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp que test ma tuý của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:10
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Làm pano tuyên truyền về văn hoá ứng xử trong CAND của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:32
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Mua mũ bảo hiểm phục vụ công tác Tuyên truyền bảo đảm trật tự an toàn giao thông của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
22/08/2026 11:10
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT In tờ rơi tuyên truyền phục vụ công tác của Phòng Cảnh sát giao thông của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
20/08/2026 17:54
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Mua vật dụng bếp ăn phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
20/08/2026 17:34
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT In bì thư phục vụ công tác của Phòng Cảnh sát giao thông của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
16/08/2026 17:17
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT In bìa hồ sơ B6 phục vụ công tác của Phòng Cảnh sát giao thông của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
16/08/2026 17:07
Bên mời thầu Công an tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Khám tổng quát định kỳ cho động vật nghiệp vụ của chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 298 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 112 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 186 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 113 TBMT, trong đó tự mời thầu 111 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 200 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư có quan hệ với 110 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn bà, ấy là con chim xinh đẹp nhất mà chúng ra có được trên thế giới này. "
Alfred De Musset
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh