Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 123 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 282 gói thầu, trong đó có 85 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 121 gói (với 132 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 137 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 151 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 147 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,97%, Xây lắp 43,94%, Tư vấn 7,58%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,52%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 380.967.633.956 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 376.677.615.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,97%, Xây lắp 43,94%, Tư vấn 7,58%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,52%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 380.967.633.956 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 376.677.615.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục Công an xã năm 2022 của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
29/11/2022 20:44
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
09/10/2022 09:40
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu HH02: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị Cơ sở làm việc Công an phường Hòa Mạc của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
09/10/2022 09:39
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu HH01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
08/10/2022 00:00
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Thi công cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
05/10/2022 20:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Cải tạo sửa chữa sảnh hiên tầng 2 và lắp dựng 02 gian gara để xe ô tô Nhà khách Sông Châu; Sửa chữa nâng cấp sân, hố ga, rãnh thoát nước phía trước Nhà bếp nấu ăn khu trung tâm; Bảo trì, bảo dưỡng cột ăng ten tại PC11 và Công an huyện Lý Nhân thuộc Công an tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
21/09/2022 11:55
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT Thi công cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 16:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT Đóng mới bàn, ghế, giường trang bị cho các đơn vị thuộc Công an tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 10:47
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT Đóng mới bàn, ghế, giường trang bị cho các đơn vị thuộc Công an tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 16:49
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT May trang phục Công an xã năm 2022 của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2022 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu May trang phục Công an xã năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
29/11/2022 20:44
Công an tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUANG THANH HÀ NAM
09/10/2022 09:40
Công an tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu HH02: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị Cơ sở làm việc Công an phường Hòa Mạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẤN HƯNG
09/10/2022 09:39
Công an tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu HH01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN BẠCH ĐẰNG
08/10/2022 00:00
Công an tỉnh Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu HH01: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
07/10/2022 10:07
Công an tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Thi công cải tạo, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ HÀ NAM
05/10/2022 20:13
Công an tỉnh Hà Nam công bố KQMT gói thầu May trang phục Công an xã năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 17:14
Công an tỉnh Hà Nam công bố KQMT gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa với 1 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 17:03
Công an tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Cải tạo sửa chữa sảnh hiên tầng 2 và lắp dựng 02 gian gara để xe ô tô Nhà khách Sông Châu; Sửa chữa nâng cấp sân, hố ga, rãnh thoát nước phía trước Nhà bếp nấu ăn khu trung tâm; Bảo trì, bảo dưỡng cột ăng ten tại PC11 và Công an huyện Lý Nhân thuộc Công an tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN JAM VI VIỆT NHẬT
21/09/2022 11:55
Công an tỉnh Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu HH02: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị Cơ sở làm việc Công an phường Hòa Mạc với 1 nhà thầu tham gia.
18/09/2022 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục Công an xã năm 2022 của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
29/11/2022 20:44
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
09/10/2022 09:40
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu HH02: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị Cơ sở làm việc Công an phường Hòa Mạc của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
09/10/2022 09:39
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu HH01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
08/10/2022 00:00
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Thi công cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
05/10/2022 20:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Cải tạo sửa chữa sảnh hiên tầng 2 và lắp dựng 02 gian gara để xe ô tô Nhà khách Sông Châu; Sửa chữa nâng cấp sân, hố ga, rãnh thoát nước phía trước Nhà bếp nấu ăn khu trung tâm; Bảo trì, bảo dưỡng cột ăng ten tại PC11 và Công an huyện Lý Nhân thuộc Công an tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam.
21/09/2022 11:55
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT Thi công cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 16:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT Đóng mới bàn, ghế, giường trang bị cho các đơn vị thuộc Công an tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 10:47
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT Đóng mới bàn, ghế, giường trang bị cho các đơn vị thuộc Công an tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 16:49
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT May trang phục Công an xã năm 2022 của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2022 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam là chủ đầu tư của 123 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 123 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam là chủ đầu tư của 132 TBMT, trong đó tự mời thầu 125 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam là chủ đầu tư của 137 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 86 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đã hứa cái gì thì hãy thực hiện. "
Pêriandrơ Corinphơxki
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh