Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 88 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 88 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 176 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 75 gói (với 78 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 141 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,64%, Xây lắp 42,31%, Tư vấn 10,26%, Phi tư vấn 12,82%, Hỗn hợp 8,97%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 295.109.587.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 294.015.701.258 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 88 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,64%, Xây lắp 42,31%, Tư vấn 10,26%, Phi tư vấn 12,82%, Hỗn hợp 8,97%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 295.109.587.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 294.015.701.258 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu mua sắm trang thiết bị, vật dụng phục vụ công tác tại Nhà nghỉ dưỡng Thiên Cầm, Công an tỉnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh với 3 gói thầu.
07/04/2024 23:12
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu XL01: Thi công xây dựng các hạng mục: Nhà thường trực, tiếp dân; Nhà làm việc 5 tầng; Nhà ở doanh trại; Nhà ăn, bếp tập thể; Gara ô tô; Gara xe máy; Kho vũ khí; Nhà thăm gặp; Nhà giam người chấp hành án phạt tù 30 chỗ; Nhà tạm giữ 30 chỗ, 2 tầng 12 buồng; 01 Nhà giam 60 chỗ, 2 tầng, 20 buồng; 03 Nhà giam 20 chỗ, 1 tầng 10 buồng; 04 nhà giam án tử hình 02 tầng 20 chỗ; Nhà giam 100 chỗ 2 tầng, 4 buồng; 01 Nhà giam 20 chỗ; Các hạng mục công trình phụ trợ; Các hạng mục công trình hạ tầng kỹ thuật. của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2022 23:46
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TV: Tư vấn giám sát thi công gói thầu 01.SC của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 697
12/10/2022 07:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu 01.SC: Cải tạo nhà tạm giam, tạm giữ, nhà xét hỏi của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ TĨNH DƯƠNG GIA
12/10/2022 07:20
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TB Lắp đặt thiết bị trình chiếu phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
10/10/2022 16:23
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu TV06: Tư vấn giám sát thi công gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
30/09/2022 17:09
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu XL01: Xây dựng, lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục thuộc dự án Cơ sở làm việc Trạm Cảnh sát giao thông thuộc phòng Cảnh sát giao thông, Công an tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG SỐ 3 NGHỆ AN
26/09/2022 15:35
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT 03.TB Lắp đặt thiết bị trình chiếu phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
09/09/2022 16:01
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng họp trực tuyến, phòng khánh tiết tại trụ sở Công an tỉnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
08/09/2022 15:39
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT XL01: Xây dựng, lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục thuộc dự án Cơ sở làm việc Trạm Cảnh sát giao thông thuộc phòng Cảnh sát giao thông, Công an tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2022 20:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu mua sắm trang thiết bị, vật dụng phục vụ công tác tại Nhà nghỉ dưỡng Thiên Cầm, Công an tỉnh với 3 gói thầu.
07/04/2024 23:12
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án thành phần đầu tư xây dựng công trình Trại tạm giam Công an tỉnh Hà Tĩnh với 8 gói thầu.
29/12/2022 15:52
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 02.TV: Tư vấn giám sát thi công gói thầu 01.SC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 697
12/10/2022 07:26
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.SC: Cải tạo nhà tạm giam, tạm giữ, nhà xét hỏi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ TĨNH DƯƠNG GIA
12/10/2022 07:20
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 03.TB Lắp đặt thiết bị trình chiếu phòng họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
10/10/2022 16:23
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu TV06: Tư vấn giám sát thi công gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
30/09/2022 17:09
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu XL01: Xây dựng, lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục thuộc dự án Cơ sở làm việc Trạm Cảnh sát giao thông thuộc phòng Cảnh sát giao thông, Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG SỐ 3 NGHỆ AN
26/09/2022 15:35
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu XL01: Xây dựng, lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục thuộc dự án Cơ sở làm việc Trạm Cảnh sát giao thông thuộc phòng Cảnh sát giao thông, Công an tỉnh Hà Tĩnh với 1 nhà thầu tham gia.
17/09/2022 07:16
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu 03.TB Lắp đặt thiết bị trình chiếu phòng họp trực tuyến với 1 nhà thầu tham gia.
14/09/2022 17:00
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu 01.SC: Cải tạo nhà tạm giam, tạm giữ, nhà xét hỏi với 3 nhà thầu tham gia.
12/09/2022 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu mua sắm trang thiết bị, vật dụng phục vụ công tác tại Nhà nghỉ dưỡng Thiên Cầm, Công an tỉnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh với 3 gói thầu.
07/04/2024 23:12
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu XL01: Thi công xây dựng các hạng mục: Nhà thường trực, tiếp dân; Nhà làm việc 5 tầng; Nhà ở doanh trại; Nhà ăn, bếp tập thể; Gara ô tô; Gara xe máy; Kho vũ khí; Nhà thăm gặp; Nhà giam người chấp hành án phạt tù 30 chỗ; Nhà tạm giữ 30 chỗ, 2 tầng 12 buồng; 01 Nhà giam 60 chỗ, 2 tầng, 20 buồng; 03 Nhà giam 20 chỗ, 1 tầng 10 buồng; 04 nhà giam án tử hình 02 tầng 20 chỗ; Nhà giam 100 chỗ 2 tầng, 4 buồng; 01 Nhà giam 20 chỗ; Các hạng mục công trình phụ trợ; Các hạng mục công trình hạ tầng kỹ thuật. của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2022 23:46
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TV: Tư vấn giám sát thi công gói thầu 01.SC của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 697
12/10/2022 07:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu 01.SC: Cải tạo nhà tạm giam, tạm giữ, nhà xét hỏi của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ TĨNH DƯƠNG GIA
12/10/2022 07:20
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TB Lắp đặt thiết bị trình chiếu phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
10/10/2022 16:23
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu TV06: Tư vấn giám sát thi công gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
30/09/2022 17:09
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu XL01: Xây dựng, lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục thuộc dự án Cơ sở làm việc Trạm Cảnh sát giao thông thuộc phòng Cảnh sát giao thông, Công an tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG SỐ 3 NGHỆ AN
26/09/2022 15:35
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT 03.TB Lắp đặt thiết bị trình chiếu phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
09/09/2022 16:01
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng họp trực tuyến, phòng khánh tiết tại trụ sở Công an tỉnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
08/09/2022 15:39
Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT XL01: Xây dựng, lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục thuộc dự án Cơ sở làm việc Trạm Cảnh sát giao thông thuộc phòng Cảnh sát giao thông, Công an tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2022 20:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 88 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 88 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 78 TBMT, trong đó tự mời thầu 77 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 141 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 88 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nói với tôi và tôi sẽ quên. Dạy tôi và tôi sẽ nhớ. Cho tôi làm và tôi sẽ học. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh