Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 169 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 52 gói (với 66 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 139 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 138 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,15%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 15,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 151.967.704.666 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.793.231.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,15%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 15,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 151.967.704.666 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.793.231.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,75%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình. của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
29/09/2025 09:37
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình. của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 11:18
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển viễn thông
18/06/2025 16:09
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ HIỂU MINH
18/06/2025 16:05
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với 4 gói thầu.
18/06/2025 15:52
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tổ chức sát hạch cấp giấy phép lái xe của Công an tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với 1 gói thầu.
29/05/2025 09:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bản quyền phần mềm nghiệp vụ của Công an tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với 3 gói thầu.
28/05/2025 10:41
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBCS của Công an tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA MEDIC HẢI TIẾN
08/05/2025 15:22
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với 4 gói thầu.
05/05/2025 09:27
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe chữa cháy hóa chất bọt phục vụ công tác PCCC và cứu nạn, cứu hộ của Công an tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
28/04/2025 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Hoà Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
29/09/2025 09:37
Công an tỉnh Hoà Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình. với 1 nhà thầu tham gia.
08/07/2025 09:03
Công an tỉnh Hoà Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 11:18
Công an tỉnh Hoà Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển viễn thông
18/06/2025 16:09
Công an tỉnh Hoà Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ HIỂU MINH
18/06/2025 16:05
Công an tỉnh Hoà Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình với 4 gói thầu.
18/06/2025 15:52
Công an tỉnh Hoà Bình đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tổ chức sát hạch cấp giấy phép lái xe của Công an tỉnh Hoà Bình với 1 gói thầu.
29/05/2025 09:03
Công an tỉnh Hoà Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm bản quyền phần mềm nghiệp vụ của Công an tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
28/05/2025 10:41
Công an tỉnh Hoà Bình công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBCS của Công an tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA MEDIC HẢI TIẾN
08/05/2025 15:22
Công an tỉnh Hoà Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình với 4 gói thầu.
05/05/2025 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình. của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
29/09/2025 09:37
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình. của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 11:18
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển viễn thông
18/06/2025 16:09
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ HIỂU MINH
18/06/2025 16:05
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với 4 gói thầu.
18/06/2025 15:52
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tổ chức sát hạch cấp giấy phép lái xe của Công an tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với 1 gói thầu.
29/05/2025 09:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bản quyền phần mềm nghiệp vụ của Công an tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với 3 gói thầu.
28/05/2025 10:41
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBCS của Công an tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA MEDIC HẢI TIẾN
08/05/2025 15:22
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giám định kỹ thuật hình sự của Công an tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với 4 gói thầu.
05/05/2025 09:27
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe chữa cháy hóa chất bọt phục vụ công tác PCCC và cứu nạn, cứu hộ của Công an tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
28/04/2025 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình là chủ đầu tư của 43 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 40 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình là chủ đầu tư của 66 TBMT, trong đó tự mời thầu 65 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình là chủ đầu tư của 53 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dễ phát cáu là nhược điểm rõ rang nhất trong phẩm cách. "
Dante (Ý)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026