Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Đã công bố 38 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 110 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 423 gói thầu, trong đó có 67 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 97 gói (với 125 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 293 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 290 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,60%, Xây lắp 44,80%, Tư vấn 4,80%, Phi tư vấn 1,60%, Hỗn hợp 7,20%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 440.156.651.317 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 422.443.711.813 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình như sau:
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,60%, Xây lắp 44,80%, Tư vấn 4,80%, Phi tư vấn 1,60%, Hỗn hợp 7,20%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 440.156.651.317 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 422.443.711.813 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng các phương tiện chuyên dụng PCCC phục vụ công tác của Công an tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ MÁY CÔNG TRÌNH HẢI PHÒNG
23/09/2022 15:44
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình) của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 10:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải KHLCNT Trụ sở làm việc công an xã Nam Thượng, huyện Kim Bôi của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với 8 gói thầu.
14/09/2022 21:50
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân tư trang cho lực lượng Công an xã bán chuyên trách năm 2022 của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
26/08/2022 11:34
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống sàn gỗ công nghiệp tại Nhà Công vụ thuộc Công an tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
26/08/2022 11:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng thu cách âm của Công an tỉnh Hòa Bình. của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
26/08/2022 11:11
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho Lãnh đạo, CBCS Công an tỉnh Hòa Bình năm 2022. của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
26/08/2022 10:46
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình) của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VIỆT HÀ
26/08/2022 10:43
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình) của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần NMT Việt Nam
24/08/2022 21:51
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình) của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC LỢI HOÀ BÌNH
24/08/2022 21:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Hoà Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình) với 1 nhà thầu tham gia.
25/09/2022 11:40
Công an tỉnh Hoà Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng các phương tiện chuyên dụng PCCC phục vụ công tác của Công an tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ MÁY CÔNG TRÌNH HẢI PHÒNG
23/09/2022 15:44
Công an tỉnh Hoà Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 10:03
Công an tỉnh Hoà Bình đăng tải KHLCNT Trụ sở làm việc công an xã Nam Thượng, huyện Kim Bôi với 8 gói thầu.
14/09/2022 21:50
Công an tỉnh Hoà Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng cho lực lượng Công an xã, phường, thị trấn của Công an tỉnh Hòa Bình với 1 nhà thầu tham gia.
01/09/2022 16:07
Công an tỉnh Hoà Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân tư trang cho lực lượng Công an xã bán chuyên trách năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
26/08/2022 11:34
Công an tỉnh Hoà Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống sàn gỗ công nghiệp tại Nhà Công vụ thuộc Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thành Hoàng
26/08/2022 11:26
Công an tỉnh Hoà Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng thu cách âm của Công an tỉnh Hòa Bình..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Redstar
26/08/2022 11:11
Công an tỉnh Hoà Bình công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho Lãnh đạo, CBCS Công an tỉnh Hòa Bình năm 2022..
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa tỉnh Hòa Bình
26/08/2022 10:46
Công an tỉnh Hoà Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VIỆT HÀ
26/08/2022 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng các phương tiện chuyên dụng PCCC phục vụ công tác của Công an tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ MÁY CÔNG TRÌNH HẢI PHÒNG
23/09/2022 15:44
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình) của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 10:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải KHLCNT Trụ sở làm việc công an xã Nam Thượng, huyện Kim Bôi của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình với 8 gói thầu.
14/09/2022 21:50
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân tư trang cho lực lượng Công an xã bán chuyên trách năm 2022 của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
26/08/2022 11:34
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống sàn gỗ công nghiệp tại Nhà Công vụ thuộc Công an tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
26/08/2022 11:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng thu cách âm của Công an tỉnh Hòa Bình. của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
26/08/2022 11:11
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho Lãnh đạo, CBCS Công an tỉnh Hòa Bình năm 2022. của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
26/08/2022 10:46
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình) của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VIỆT HÀ
26/08/2022 10:43
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình) của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần NMT Việt Nam
24/08/2022 21:51
Bên mời thầu Công an tỉnh Hoà Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Thi công xây dựng công trình) của chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC LỢI HOÀ BÌNH
24/08/2022 21:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình là chủ đầu tư của 38 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình là chủ đầu tư của 110 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 110 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình là chủ đầu tư của 125 TBMT, trong đó tự mời thầu 123 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình là chủ đầu tư của 102 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Hoà Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 81 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đàn ông nào nịnh đàn bà là không hiểu họ, người đàn ông nào ngược đãi họ thì lại càng không hiểu họ hơn. "
De Salm
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026