Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 134 gói thầu, trong đó có 102 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 76 gói (với 86 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 79 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,44%, Xây lắp 9,30%, Tư vấn 1,16%, Phi tư vấn 22,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 133.286.411.576 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 128.774.948.095 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,44%, Xây lắp 9,30%, Tư vấn 1,16%, Phi tư vấn 22,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 133.286.411.576 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 128.774.948.095 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ WETEC
29/07/2026 16:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẤT VINH
30/06/2026 22:16
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2026 11:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2026 11:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
12/06/2026 17:05
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
12/06/2026 17:02
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2026 16:46
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
09/06/2026 20:32
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
09/06/2026 20:30
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu "Mua sắm thiết bị phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành" của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai với 3 gói thầu.
09/06/2026 20:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở vật chất phục vụ kỳ thi sát hạch cấp Giấy phép lái xe cơ giới đường bộ lần 1 năm 2025 trên địa bàn tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Lào cai, CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI LÀO CAI
12/06/2025 09:28
Công an tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Thuê cơ sở vật chất phục vụ kỳ thi sát hạch cấp Giấy phép lái xe cơ giới đường bộ lần 1 năm 2025 trên địa bàn tỉnh Lào Cai với 1 nhà thầu tham gia.
05/06/2025 09:05
Công an tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Thuê cơ sở vật chất phục vụ kỳ thi sát hạch cấp Giấy phép lái xe cơ giới đường bộ lần 1 năm 2025 trên địa bàn tỉnh Lào Cai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2025 14:35
Công an tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, phân tích đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải pháp Hạ tầng Hoàng Thành
28/05/2025 17:15
Công an tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Thuê cơ sở vật chất phục vụ kỳ thi sát hạch cấp Giấy phép lái xe cơ giới đường bộ lần 1 năm 2025 trên địa bàn tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
26/05/2025 15:54
Công an tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Chỉ dẫn an toàn giao thông đường bộ trên địa bàn các xã vùng cao tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
22/05/2025 08:41
Công an tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Sửa chữa bảo dưỡng xe ô tô biển kiểm soát 24A-022.66 với 1 gói thầu.
22/05/2025 08:37
Công an tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Lắp rèm cửa, trải thảm sàn tại phòng họp trực tuyến tầng 6 - Công an tỉnh với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:03
Công an tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua hóa chất khám sức khỏe định kỳ đối với đối tượng 2 với 1 gói thầu.
19/05/2025 16:45
Công an tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua sắm, trang cấp bàn ghế phục vụ công tác các đơn vị năm 2024 (Đợt 3) với 1 gói thầu.
19/05/2025 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ WETEC
29/07/2026 16:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẤT VINH
30/06/2026 22:16
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2026 11:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2026 11:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
12/06/2026 17:05
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm thiết bị phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
12/06/2026 17:02
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2026 16:46
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
09/06/2026 20:32
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
09/06/2026 20:30
Bên mời thầu Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu "Mua sắm thiết bị phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành" của chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai với 3 gói thầu.
09/06/2026 20:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 103 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 90 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 86 TBMT, trong đó tự mời thầu 76 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 73 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư có quan hệ với 71 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi một cô gái kiên cường đã lâu, dường như sự mạnh mẽ của cô ấy sẽ thành điều đương nhiên. Vì vậy nên mọi người quên mất rằng, cô ấy cũng là con gái, cũng cần được bảo vệ, cần có chỗ dựa. "
Thương Thương Đặng
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh