Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 193 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 130 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 291 gói thầu, trong đó có 114 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 136 gói (với 144 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 260 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 133 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 84 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 81 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,11%, Xây lắp 29,86%, Tư vấn 7,64%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,39%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 822.079.607.189 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 815.392.529.389 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 193 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,11%, Xây lắp 29,86%, Tư vấn 7,64%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,39%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 822.079.607.189 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 815.392.529.389 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu PTV-01: Toàn bộ chi phí phục vụ sự kiện của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯƠNG THỊ MAI
27/08/2026 14:05
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ Lễ công bố thành lập Trường Văn hóa Công an nhân dân VI của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm phương tiện, trang thiết bị phục vụ công tác huấn luyện nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn cứu hộ cho lực lượng cảnh sát PCCC&CNCH Công an tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ VIỆT AN
18/08/2026 17:47
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ sở trên địa bàn tỉnh Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG LAN
18/08/2026 17:46
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn lập BCKT-KT của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HNT
14/08/2026 09:56
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án: Cải tạo, sửa chữa Trường Văn hóa CAND thuộc Công an tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:23
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu HH01: Toàn bộ chi phí xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 15:40
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu TV12: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 15:39
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) công trình: Nhà nghỉ dưỡng 382 thuộc Công an tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với 7 gói thầu.
12/08/2026 09:55
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm bàn ghế làm việc phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 21:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm phương tiện, trang thiết bị bảo đảm yêu cầu công tác phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH Công an tỉnh Nghệ An năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ CHUYÊN DÙNG HIỆP HOÀ, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ GIA BẢO
26/08/2025 10:17
Công an tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Toàn bộ chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần quản lý giao thông Thái Sơn
11/07/2025 11:24
Công an tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Toàn bộ chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CẢNH QUANG.
11/07/2025 11:22
Công an tỉnh Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm phương tiện, trang thiết bị bảo đảm yêu cầu công tác phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH Công an tỉnh Nghệ An năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 11:05
Công an tỉnh Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-01: Toàn bộ chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 09:04
Công an tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác với 1 gói thầu.
01/07/2025 15:13
Công an tỉnh Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-01: Toàn bộ chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2025 12:20
Công an tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm phương tiện, trang thiết bị bảo đảm yêu cầu công tác phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH Công an tỉnh Nghệ An năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 21:53
Công an tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Toàn bộ chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 15:50
Công an tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Toàn bộ chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu PTV-01: Toàn bộ chi phí phục vụ sự kiện của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯƠNG THỊ MAI
27/08/2026 14:05
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ Lễ công bố thành lập Trường Văn hóa Công an nhân dân VI của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:03
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm phương tiện, trang thiết bị phục vụ công tác huấn luyện nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn cứu hộ cho lực lượng cảnh sát PCCC&CNCH Công an tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ VIỆT AN
18/08/2026 17:47
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ sở trên địa bàn tỉnh Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG LAN
18/08/2026 17:46
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn lập BCKT-KT của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HNT
14/08/2026 09:56
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) dự án: Cải tạo, sửa chữa Trường Văn hóa CAND thuộc Công an tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:23
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu HH01: Toàn bộ chi phí xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 15:40
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu TV12: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 15:39
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) công trình: Nhà nghỉ dưỡng 382 thuộc Công an tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với 7 gói thầu.
12/08/2026 09:55
Bên mời thầu Công an tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm bàn ghế làm việc phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 21:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 130 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 72 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 58 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 144 TBMT, trong đó tự mời thầu 108 TBMT, đơn vị khác mời thầu 36 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 260 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 193 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày mai, mọi lỗi lầm đều được sửa chữa; nhưng cái ngày mai đó không bao giờ đến. "
Benjamin Franklin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh