Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 102 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 231 gói thầu, trong đó có 83 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 79 gói (với 82 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 126 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 107 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 105 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,78%, Xây lắp 37,80%, Tư vấn 8,54%, Phi tư vấn 2,44%, Hỗn hợp 2,44%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 268.965.382.952 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 258.186.992.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,78%, Xây lắp 37,80%, Tư vấn 8,54%, Phi tư vấn 2,44%, Hỗn hợp 2,44%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 268.965.382.952 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 258.186.992.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận.
20/09/2022 09:41
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận.
20/09/2022 09:40
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu TV04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 12:38
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu TV05: Tư vấn lập thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2022 15:29
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình Nhà ăn tập thể, hội trường và hạ tầng kỹ thuật ngoài nhà Trụ sở làm việc Công an tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với 2 gói thầu.
05/09/2022 14:41
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số 01: thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 11:48
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận.
29/08/2022 09:45
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp phương tiện nghiệp vụ của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận.
25/08/2022 10:44
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp phương tiện nghiệp vụ của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/08/2022 08:50
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2022 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Khoa Kim
01/11/2022 14:01
Công an tỉnh Ninh Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV04: Tư vấn quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
21/10/2022 10:52
Công an tỉnh Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV05: Tư vấn lập thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOẰNG PHÁP VIỆT NAM
07/10/2022 10:06
Công an tỉnh Ninh Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV05: Tư vấn lập thiết kế, dự toán với 1 nhà thầu tham gia.
29/09/2022 09:39
Công an tỉnh Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CHÁNH QUÂN
20/09/2022 09:41
Công an tỉnh Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CHÁNH QUÂN
20/09/2022 09:40
Công an tỉnh Ninh Thuận đăng tải TBMT Gói thầu TV04: Tư vấn quản lý dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 12:38
Công an tỉnh Ninh Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: thi công sửa chữa công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/09/2022 14:33
Công an tỉnh Ninh Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/09/2022 14:19
Công an tỉnh Ninh Thuận đăng tải TBMT Gói thầu TV05: Tư vấn lập thiết kế, dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2022 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận.
20/09/2022 09:41
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận.
20/09/2022 09:40
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu TV04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 12:38
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu TV05: Tư vấn lập thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2022 15:29
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình Nhà ăn tập thể, hội trường và hạ tầng kỹ thuật ngoài nhà Trụ sở làm việc Công an tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với 2 gói thầu.
05/09/2022 14:41
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số 01: thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 11:48
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận.
29/08/2022 09:45
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp phương tiện nghiệp vụ của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận.
25/08/2022 10:44
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp phương tiện nghiệp vụ của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/08/2022 08:50
Bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2022 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận là chủ đầu tư của 102 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 99 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận là chủ đầu tư của 82 TBMT, trong đó tự mời thầu 79 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận là chủ đầu tư của 126 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Ninh Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy ghi nhớ, chỉ cần bạn không thừa nhận mình có cảm giác tự ti thì không ai có thể làm bạn có cảm giác tự ti. "
Roosevelt (Mỹ)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh