Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 106 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 170 gói thầu, trong đó có 98 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 201 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 160 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,47%, Xây lắp 37,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 75.678.316.617 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.833.657.355 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,47%, Xây lắp 37,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 75.678.316.617 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.833.657.355 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG LIÊN SƠN
13/06/2025 13:59
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG LIÊN SƠN
13/06/2025 13:55
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Chống mối Nhà ăn, Nhà ở CSGT, Nhà ở doanh trại thuộc Công an huyện Phú Hoà (cũ); Nhà ở doanh trại CATX Sông Cầu (cũ); Nhà ăn, Nhà ở tập thể thuộc phòng Cảnh sát Cơ động của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
13/06/2025 11:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Chống mối Nhà nghỉ dưỡng Núi Nhạn thuộc Công an tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
13/06/2025 11:12
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV02: Tư vấn giám sát gói thầu XL01 của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-XÂY DỰNG KIẾN TẠO
12/06/2025 11:22
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL01:Sửa chữa hệ thống cấp nước chữa cháy tại Trụ sở Công an tỉnh Phú Yên (số 457 Lê Duẩn, phường 9, TP Tuy Hoà) của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT ANZ
12/06/2025 11:19
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:50
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:48
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:46
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG LIÊN SƠN
13/06/2025 13:59
Công an tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG LIÊN SƠN
13/06/2025 13:55
Công an tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Chống mối Nhà ăn, Nhà ở CSGT, Nhà ở doanh trại thuộc Công an huyện Phú Hoà (cũ); Nhà ở doanh trại CATX Sông Cầu (cũ); Nhà ăn, Nhà ở tập thể thuộc phòng Cảnh sát Cơ động với 1 gói thầu.
13/06/2025 11:26
Công an tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Chống mối Nhà nghỉ dưỡng Núi Nhạn thuộc Công an tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
13/06/2025 11:12
Công an tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV02: Tư vấn giám sát gói thầu XL01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-XÂY DỰNG KIẾN TẠO
12/06/2025 11:22
Công an tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL01:Sửa chữa hệ thống cấp nước chữa cháy tại Trụ sở Công an tỉnh Phú Yên (số 457 Lê Duẩn, phường 9, TP Tuy Hoà).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT ANZ
12/06/2025 11:19
Công an tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:50
Công an tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:48
Công an tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:46
Công an tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG LIÊN SƠN
13/06/2025 13:59
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG LIÊN SƠN
13/06/2025 13:55
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Chống mối Nhà ăn, Nhà ở CSGT, Nhà ở doanh trại thuộc Công an huyện Phú Hoà (cũ); Nhà ở doanh trại CATX Sông Cầu (cũ); Nhà ăn, Nhà ở tập thể thuộc phòng Cảnh sát Cơ động của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
13/06/2025 11:26
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Chống mối Nhà nghỉ dưỡng Núi Nhạn thuộc Công an tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
13/06/2025 11:12
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV02: Tư vấn giám sát gói thầu XL01 của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-XÂY DỰNG KIẾN TẠO
12/06/2025 11:22
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL01:Sửa chữa hệ thống cấp nước chữa cháy tại Trụ sở Công an tỉnh Phú Yên (số 457 Lê Duẩn, phường 9, TP Tuy Hoà) của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT ANZ
12/06/2025 11:19
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:50
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:48
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:46
Bên mời thầu Công an tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ QUANG ĐĂNG
12/06/2025 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên là chủ đầu tư của 106 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 106 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên là chủ đầu tư của 43 TBMT, trong đó tự mời thầu 43 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên là chủ đầu tư của 201 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Phú Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người bình thường làm việc ở mức năm mươi phần trăm hoặc ít hơn so với tiềm năng của họ. Việc của bạn là giải phóng năm mươi phần trăm còn lại. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh