Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 148 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 58 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,62%, Xây lắp 23,81%, Tư vấn 17,46%, Phi tư vấn 3,17%, Hỗn hợp 7,94%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 181.992.285.135 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 175.990.616.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,62%, Xây lắp 23,81%, Tư vấn 17,46%, Phi tư vấn 3,17%, Hỗn hợp 7,94%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 181.992.285.135 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 175.990.616.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THĂNG LONG - IMEXTEK
28/06/2025 17:00
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1:Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 20:28
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3:Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MS SIGMA
12/06/2025 16:17
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
12/06/2025 16:16
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình với 3 gói thầu.
12/06/2025 09:53
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu In băng zôn tuyên truyền kiến thức pháp luật về TTATGT của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI MAI ANH
05/06/2025 16:21
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT In băng zôn tuyên truyền kiến thức pháp luật về TTATGT của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:41
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giường tầng sắt phục vụ công tác, sinh hoạt của chiến sĩ nghĩa vụ phòng PC10, PC11 Công an tỉnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ NGÂN HÀNG VÀ AN TOÀN KHO QUỸ VIỆT NAM
30/05/2025 10:01
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giường tầng sắt phục vụ công tác, sinh hoạt của chiến sĩ nghĩa vụ phòng PC10, PC11 Công an tỉnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
30/05/2025 09:54
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP X19 MIỀN TRUNG
15/05/2025 06:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THĂNG LONG - IMEXTEK
28/06/2025 17:00
Công an tỉnh Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1:Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 08:08
Công an tỉnh Thái Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 1:Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 20:28
Công an tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3:Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MS SIGMA
12/06/2025 16:17
Công an tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
12/06/2025 16:16
Công an tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH năm 2025 với 3 gói thầu.
12/06/2025 09:53
Công an tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu In băng zôn tuyên truyền kiến thức pháp luật về TTATGT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI MAI ANH
05/06/2025 16:21
Công an tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT In băng zôn tuyên truyền kiến thức pháp luật về TTATGT với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:41
Công an tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm giường tầng sắt phục vụ công tác, sinh hoạt của chiến sĩ nghĩa vụ phòng PC10, PC11 Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ NGÂN HÀNG VÀ AN TOÀN KHO QUỸ VIỆT NAM
30/05/2025 10:01
Công an tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm giường tầng sắt phục vụ công tác, sinh hoạt của chiến sĩ nghĩa vụ phòng PC10, PC11 Công an tỉnh với 1 gói thầu.
30/05/2025 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THĂNG LONG - IMEXTEK
28/06/2025 17:00
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1:Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 20:28
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3:Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MS SIGMA
12/06/2025 16:17
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
12/06/2025 16:16
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình với 3 gói thầu.
12/06/2025 09:53
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu In băng zôn tuyên truyền kiến thức pháp luật về TTATGT của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI MAI ANH
05/06/2025 16:21
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT In băng zôn tuyên truyền kiến thức pháp luật về TTATGT của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:41
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giường tầng sắt phục vụ công tác, sinh hoạt của chiến sĩ nghĩa vụ phòng PC10, PC11 Công an tỉnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ NGÂN HÀNG VÀ AN TOÀN KHO QUỸ VIỆT NAM
30/05/2025 10:01
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giường tầng sắt phục vụ công tác, sinh hoạt của chiến sĩ nghĩa vụ phòng PC10, PC11 Công an tỉnh của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
30/05/2025 09:54
Bên mời thầu Công an tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP X19 MIỀN TRUNG
15/05/2025 06:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 50 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 33 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 63 TBMT, trong đó tự mời thầu 23 TBMT, đơn vị khác mời thầu 40 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 89 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 84 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đứng lên ngay ở nơi vấp ngã, trở lại làm một cô gái độc thân quyến rũ! "
Phan Ý Yên
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh