Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 338 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 57 gói (với 65 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 244 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 241 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,46%, Xây lắp 9,23%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 4,62%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 178.453.094.113 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 173.915.600.459 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,46%, Xây lắp 9,23%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 4,62%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 178.453.094.113 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 173.915.600.459 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ MINH AN
09/06/2025 15:07
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hóa chất năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:20
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát, lắp đặt trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
28/05/2025 09:24
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PNK
28/05/2025 08:42
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2025 15:22
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
31/03/2025 10:24
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
31/03/2025 10:23
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục, biển hiệu, giấy chứng nhận của lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
06/01/2025 15:55
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy chủ phục vụ công tác Cổng thông tin điện tử của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẤT VINH
30/12/2024 15:11
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị, vật tư tuần tra kiểm soát của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ WETEC
27/12/2024 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ MINH AN
09/06/2025 15:07
CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hóa chất năm 2025 với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:20
CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát, lắp đặt trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
28/05/2025 09:24
CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
31/03/2025 10:24
CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
31/03/2025 10:23
CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT,thẩm định KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
17/12/2024 15:12
CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
17/12/2024 15:10
CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: "Mua sắm máy chủ phục vụ công tác Cổng thông tin điện tử" với 3 gói thầu.
17/12/2024 15:05
CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
12/12/2024 14:58
CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT,thẩm định KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
12/12/2024 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ MINH AN
09/06/2025 15:07
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hóa chất năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:20
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát, lắp đặt trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
28/05/2025 09:24
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PNK
28/05/2025 08:42
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2025 15:22
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
31/03/2025 10:24
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án mua sắm trang thiết bị phục vụ yêu cầu công tác cho lực lượng kỹ thuật hình sự Công an tỉnh của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
31/03/2025 10:23
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục, biển hiệu, giấy chứng nhận của lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
06/01/2025 15:55
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy chủ phục vụ công tác Cổng thông tin điện tử của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẤT VINH
30/12/2024 15:11
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị, vật tư tuần tra kiểm soát của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ WETEC
27/12/2024 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI là chủ đầu tư của 52 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 39 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI là chủ đầu tư của 65 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 53 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI là chủ đầu tư của 87 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH YÊN BÁI là chủ đầu tư có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai bỏ bạn trong cơn hoạn nạn thì sẽ bị rơi xuống địa ngục. "
Tục ngữ Ấn Độ
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh