Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.521.199.037 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.204.145.652 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.521.199.037 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.204.145.652 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng nhân dịp Tết Trung thu năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KINH DOANH THIÊN PHÁT
14/08/2026 15:08
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng nhân dịp Tết Trung thu năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:56
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng nhân dịp ngày Thành lập Công đoàn Việt Nam của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT VỊ NGỌT HAPPY
14/08/2026 14:25
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải TBMT Mua quà tặng nhân dịp ngày Thành lập Công đoàn Việt Nam của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/07/2026 09:33
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng nhân dịp ngày Thành lập Công đoàn Việt Nam 28/7 năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV với 1 gói thầu.
20/07/2026 09:17
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng nhân dịp Ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KINH DOANH THIÊN PHÁT
22/05/2026 14:05
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng nhân dịp Ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV với 1 gói thầu.
22/05/2026 13:54
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng ngày Giỗ Tổ Hùng Vương và 30/4 và 1/5 năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG TÂM
14/04/2026 16:32
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải KHLCNT Mua Quà tặng đoàn viên nhân dịp ngày Giỗ Tổ Hùng Vương và 30/4 – 1/5 năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV với 1 gói thầu.
13/04/2026 11:43
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà Tết năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG TÂM
31/01/2026 11:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng nhân dịp ngày Thành lập Công đoàn Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT VỊ NGỌT HAPPY
14/08/2026 14:25
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Ca Nấu Mì, Nồi Lẩu Điện Mini, Cốc Ăn Lẩu Thế Hệ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BAO BÌ VÀ VẬN TÀI NGỌC QUYÊN
23/03/2025 00:02
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân ngày Giỗ tổ Hùng Vương 2025 với 2 gói thầu.
22/03/2025 10:47
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02:Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG XUÂN LỘC
17/03/2025 14:46
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân ngày Giỗ tổ Hùng Vương 2025 với 2 gói thầu.
17/03/2025 14:34
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Áo mưa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT TỶ
06/12/2024 16:34
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Áo mưa với 4 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 07:39
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đăng tải TBMT Gói thầu 01: Áo mưa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 09:09
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đăng tải KHLCNT Mua quà sinh nhật tặng đoàn viên Công đoàn với 2 gói thầu.
26/11/2024 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng nhân dịp Tết Trung thu năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KINH DOANH THIÊN PHÁT
14/08/2026 15:08
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng nhân dịp Tết Trung thu năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:56
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng nhân dịp ngày Thành lập Công đoàn Việt Nam của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT VỊ NGỌT HAPPY
14/08/2026 14:25
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải TBMT Mua quà tặng nhân dịp ngày Thành lập Công đoàn Việt Nam của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/07/2026 09:33
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng nhân dịp ngày Thành lập Công đoàn Việt Nam 28/7 năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV với 1 gói thầu.
20/07/2026 09:17
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng nhân dịp Ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KINH DOANH THIÊN PHÁT
22/05/2026 14:05
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng nhân dịp Ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV với 1 gói thầu.
22/05/2026 13:54
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng ngày Giỗ Tổ Hùng Vương và 30/4 và 1/5 năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG TÂM
14/04/2026 16:32
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải KHLCNT Mua Quà tặng đoàn viên nhân dịp ngày Giỗ Tổ Hùng Vương và 30/4 – 1/5 năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV với 1 gói thầu.
13/04/2026 11:43
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà Tết năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG TÂM
31/01/2026 11:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH YMUV là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"The loser says, “It may be possible but it is too difficult”.Người chiến thắng nói: ”Việc đó khó nhưng có thể làm được”.Kẻ chiến bại nói: ”Việc đó có thể làm được nhưng quá khó”. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh