Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.305.942.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.209.249.920 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.305.942.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.209.249.920 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chương trình phúc lợi thợ mỏ - Nghỉ dưỡng cuối tuần năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI THAN VIỆT
11/08/2026 16:13
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình phúc lợi thợ mỏ - Nghỉ dưỡng cuối tuần năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:35
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hội nghị phát triển đoàn viên và lễ kết nạp đoàn viên nhân dịp tháng công nhân năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI THAN VIỆT
15/05/2026 11:01
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hội nghị phát triển đoàn viên và lễ kết nạp đoàn viên nhân dịp tháng công nhân năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long với 1 gói thầu.
12/05/2026 13:42
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Nước uống tăng cường sức khỏe đông trùng hạ thảo cho công nhân cơ điện lò, công nhân các phân xưởng vận tải và phân xưởng thông gió của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU GB LIFE GLOBAL
25/07/2025 15:35
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Nước uống tăng cường sức khỏe đông trùng hạ thảo cho công nhân cơ điện lò, công nhân các phân xưởng vận tải và phân xưởng thông gió của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long với 1 gói thầu.
16/07/2025 10:45
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức điều dưỡng, phục hồi sức khỏe thợ mỏ năm 2025 cho Công ty than Hạ Long - TKV của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI THAN VIỆT
02/07/2025 10:18
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Tổ chức điều dưỡng, phục hồi sức khỏe thợ mỏ năm 2025 cho Công ty than Hạ Long - TKV của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long với 1 gói thầu.
24/06/2025 07:58
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Nước uống tăng cường sức khỏe đông trùng hạ thảo cho công nhân làm việc trực tiếp trong hầm lò của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU GB LIFE GLOBAL
28/05/2025 14:39
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống tăng cường sức khỏe đông trùng hạ thảo cho công nhân làm việc trực tiếp trong hầm lò của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long với 1 gói thầu.
19/05/2025 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn Công ty than Hạ Long công bố kết quả gói thầu Tổ chức điều dưỡng, phục hồi sức khỏe thợ mỏ năm 2025 cho Công ty than Hạ Long - TKV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI THAN VIỆT
02/07/2025 10:18
Công đoàn Công ty than Hạ Long đăng tải KHLCNT Tổ chức điều dưỡng, phục hồi sức khỏe thợ mỏ năm 2025 cho Công ty than Hạ Long - TKV với 1 gói thầu.
24/06/2025 07:58
Công đoàn Công ty than Hạ Long công bố kết quả gói thầu Nước uống tăng cường sức khỏe đông trùng hạ thảo cho công nhân làm việc trực tiếp trong hầm lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU GB LIFE GLOBAL
28/05/2025 14:39
Công đoàn Công ty than Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua nước uống tăng cường sức khỏe đông trùng hạ thảo cho công nhân làm việc trực tiếp trong hầm lò với 1 gói thầu.
19/05/2025 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chương trình phúc lợi thợ mỏ - Nghỉ dưỡng cuối tuần năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI THAN VIỆT
11/08/2026 16:13
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình phúc lợi thợ mỏ - Nghỉ dưỡng cuối tuần năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:35
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hội nghị phát triển đoàn viên và lễ kết nạp đoàn viên nhân dịp tháng công nhân năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI THAN VIỆT
15/05/2026 11:01
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hội nghị phát triển đoàn viên và lễ kết nạp đoàn viên nhân dịp tháng công nhân năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long với 1 gói thầu.
12/05/2026 13:42
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Nước uống tăng cường sức khỏe đông trùng hạ thảo cho công nhân cơ điện lò, công nhân các phân xưởng vận tải và phân xưởng thông gió của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU GB LIFE GLOBAL
25/07/2025 15:35
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Nước uống tăng cường sức khỏe đông trùng hạ thảo cho công nhân cơ điện lò, công nhân các phân xưởng vận tải và phân xưởng thông gió của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long với 1 gói thầu.
16/07/2025 10:45
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức điều dưỡng, phục hồi sức khỏe thợ mỏ năm 2025 cho Công ty than Hạ Long - TKV của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI THAN VIỆT
02/07/2025 10:18
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Tổ chức điều dưỡng, phục hồi sức khỏe thợ mỏ năm 2025 cho Công ty than Hạ Long - TKV của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long với 1 gói thầu.
24/06/2025 07:58
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Nước uống tăng cường sức khỏe đông trùng hạ thảo cho công nhân làm việc trực tiếp trong hầm lò của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU GB LIFE GLOBAL
28/05/2025 14:39
Bên mời thầu Công đoàn Công ty than Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống tăng cường sức khỏe đông trùng hạ thảo cho công nhân làm việc trực tiếp trong hầm lò của chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long với 1 gói thầu.
19/05/2025 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Công ty than Hạ Long là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ảo tưởng là thức ăn của tình yêu. "
V.HUGO
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh