Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.294.275.699 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.280.110.739 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.294.275.699 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.280.110.739 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 15:45
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Sei Optifrontier Việt Nam nhân dịp Tết Trung thu năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:26
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN LINH
11/05/2026 17:23
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Sei Optifrontier Việt Nam nhân ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM với 1 gói thầu.
11/05/2026 17:16
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN LINH
04/02/2026 15:16
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/01/2026 16:43
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Sei Optifrontier Việt Nam nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM với 1 gói thầu.
21/01/2026 09:01
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Quà Tết thiếu nhi 01/06/2025 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dịch vụ tổng hợp Nhật Quỳnh
28/05/2025 18:26
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Quà Tết thiếu nhi 01/06/2025 - Mẫu quà tặng số 04 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI HOÀNG HÀ
28/05/2025 18:21
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Quà Tết thiếu nhi 01/06/2025 - Mẫu quà tặng số 02 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI BẢO NGÂN VĨNH PHÚC
28/05/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Quà Tết thiếu nhi 01/06/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dịch vụ tổng hợp Nhật Quỳnh
28/05/2025 18:26
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Quà Tết thiếu nhi 01/06/2025 - Mẫu quà tặng số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI HOÀNG HÀ
28/05/2025 18:21
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Quà Tết thiếu nhi 01/06/2025 - Mẫu quà tặng số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI BẢO NGÂN VĨNH PHÚC
28/05/2025 18:18
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Quà Tết thiếu nhi 01/06/2025 - Mẫu quà tặng số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch Vụ và Thương mại Thái Sơn
28/05/2025 18:12
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng đoàn viên Công Đoàn Công ty TNHH SEI OPTIFRONTIER Việt Nam nhân dịp quốc tế thiếu nhi 1/6/2025 - Mẫu quà tặng số 03 với 1 gói thầu.
28/05/2025 18:02
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng đoàn viên Công Đoàn Công ty TNHH SEI OPTIFRONTIER Việt Nam nhân dịp quốc tế thiếu nhi 1/6/2025 - Mẫu quà tặng số 02 với 1 gói thầu.
28/05/2025 17:57
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng đoàn viên Công Đoàn Công ty TNHH SEI OPTIFRONTIER Việt Nam nhân dịp quốc tế thiếu nhi 1/6/2025 - Mẫu quà tặng số 04 với 1 gói thầu.
28/05/2025 17:52
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng đoàn viên Công Đoàn Công ty TNHH SEI OPTIFRONTIER Việt Nam nhân dịp quốc tế thiếu nhi 1/6/2025 - Mẫu quà tặng số 01 với 1 gói thầu.
28/05/2025 17:51
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng đoàn viên Công Đoàn Công ty TNHH SEI OPTIFRONTIER Việt Nam nhân dịp quốc tế thiếu nhi 1/6/2025 - Mẫu quà tặng số 01 với 1 gói thầu.
27/05/2025 17:04
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu QUÀ TẾT GIA VỊ ẤT TỴ 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch Vụ và Thương mại Thái Sơn
03/01/2025 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 15:45
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Sei Optifrontier Việt Nam nhân dịp Tết Trung thu năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:26
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN LINH
11/05/2026 17:23
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Sei Optifrontier Việt Nam nhân ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM với 1 gói thầu.
11/05/2026 17:16
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN LINH
04/02/2026 15:16
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/01/2026 16:43
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Sei Optifrontier Việt Nam nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM với 1 gói thầu.
21/01/2026 09:01
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Quà Tết thiếu nhi 01/06/2025 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dịch vụ tổng hợp Nhật Quỳnh
28/05/2025 18:26
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Quà Tết thiếu nhi 01/06/2025 - Mẫu quà tặng số 04 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI HOÀNG HÀ
28/05/2025 18:21
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Quà Tết thiếu nhi 01/06/2025 - Mẫu quà tặng số 02 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI BẢO NGÂN VĨNH PHÚC
28/05/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SEI OPTIFRONTIER VIỆT NAM là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bước cuối cùng của lý trí là nhận ra có vô hạn những điều vượt ra khỏi nó. "
Blaise Pascal
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh