Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.604.198.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.578.914.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.604.198.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.578.914.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
19/05/2026 15:16
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Solum Vina nhân ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 năm 2026 của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina với 1 gói thầu.
19/05/2026 14:57
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
04/02/2026 17:47
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Solum Vina nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina với 1 gói thầu.
04/02/2026 17:40
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU QUANG MINH
03/10/2025 11:10
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải KHLCNT dự toán Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Solum Vina ngày Tết trung thu năm 2025 của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina với 1 gói thầu.
03/10/2025 11:01
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
03/01/2025 16:18
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 12:46
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Solum Vina ngày Tết Âm lịch 2025 của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina với 1 gói thầu.
17/12/2024 11:51
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAMSUNG SERVICE
07/09/2024 12:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
03/01/2025 16:18
Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hoá với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 09:47
Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 12:46
Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Solum Vina ngày Tết Âm lịch 2025 với 1 gói thầu.
17/12/2024 11:51
Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAMSUNG SERVICE
07/09/2024 12:13
Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hoá với 1 nhà thầu tham gia.
27/08/2024 09:54
Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2024 08:12
Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AVP
19/08/2024 19:29
Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BMB
19/08/2024 19:28
Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Solum Vina ngày tết Trung thu năm 2024 với 3 gói thầu.
19/08/2024 19:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
19/05/2026 15:16
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Solum Vina nhân ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 năm 2026 của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina với 1 gói thầu.
19/05/2026 14:57
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
04/02/2026 17:47
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Solum Vina nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina với 1 gói thầu.
04/02/2026 17:40
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU QUANG MINH
03/10/2025 11:10
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải KHLCNT dự toán Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Solum Vina ngày Tết trung thu năm 2025 của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina với 1 gói thầu.
03/10/2025 11:01
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
03/01/2025 16:18
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 12:46
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Solum Vina ngày Tết Âm lịch 2025 của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina với 1 gói thầu.
17/12/2024 11:51
Bên mời thầu Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAMSUNG SERVICE
07/09/2024 12:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Đoàn Công Ty TNHH Solum Vina là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Pháp luật đơn giản và cố định luôn tốt hơn pháp luật hoàn thiện mà lại không có uy quyền. "
Xiusdide (Hy Lạp)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026