Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.938.160.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.927.910.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.938.160.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.927.910.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải TBMT Mua quà Trung thu năm 2026 tặng Đoàn viên của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:22
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải KHLCNT Mua quà Trung thu năm 2026 tặng Đoàn viên của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:11
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà Trung thu năm 2025 tặng Đoàn viên của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI PHÁT LỘC
24/09/2025 15:34
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải TBMT Mua quà Trung thu năm 2025 tặng Đoàn viên của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2025 16:35
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải KHLCNT Mua quà Trung thu năm 2025 tặng Đoàn viên của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với 1 gói thầu.
11/09/2025 15:00
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bánh trung thu tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Viet Power năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI PHÁT LỘC
30/08/2024 15:08
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải TBMT Mua bánh trung thu tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Viet Power năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2024 14:54
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải KHLCNT Mua bánh trung thu tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Viet Power năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với 1 gói thầu.
20/08/2024 13:57
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUÀ TẶNG TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
23/04/2024 13:21
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2024 21:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER công bố kết quả gói thầu Mua bánh trung thu tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Viet Power năm 2024..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI PHÁT LỘC
30/08/2024 15:08
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER công bố KQMT gói thầu Mua bánh trung thu tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Viet Power năm 2024. với 1 nhà thầu tham gia.
27/08/2024 09:08
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đăng tải TBMT Mua bánh trung thu tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Viet Power năm 2024. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2024 14:54
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đăng tải KHLCNT Mua bánh trung thu tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Viet Power năm 2024 với 1 gói thầu.
20/08/2024 13:57
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUÀ TẶNG TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
23/04/2024 13:21
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hoá với 1 nhà thầu tham gia.
18/04/2024 10:11
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2024 21:29
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BMB
10/04/2024 18:21
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN THẢO
10/04/2024 18:20
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm hàng hóa tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn CÔNG TY TNHH VIET POWER ngày lễ 30/4, 1/5 với 3 gói thầu.
10/04/2024 18:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải TBMT Mua quà Trung thu năm 2026 tặng Đoàn viên của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:22
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải KHLCNT Mua quà Trung thu năm 2026 tặng Đoàn viên của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:11
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà Trung thu năm 2025 tặng Đoàn viên của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI PHÁT LỘC
24/09/2025 15:34
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải TBMT Mua quà Trung thu năm 2025 tặng Đoàn viên của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2025 16:35
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải KHLCNT Mua quà Trung thu năm 2025 tặng Đoàn viên của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với 1 gói thầu.
11/09/2025 15:00
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bánh trung thu tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Viet Power năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI PHÁT LỘC
30/08/2024 15:08
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải TBMT Mua bánh trung thu tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Viet Power năm 2024. của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2024 14:54
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải KHLCNT Mua bánh trung thu tặng cán bộ, đoàn viên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Viet Power năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với 1 gói thầu.
20/08/2024 13:57
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUÀ TẶNG TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
23/04/2024 13:21
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2024 21:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH VIET POWER là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn nhắc nhở bạn rằng cực đoan trong bảo vệ nền độc lập không phải là vô đạo đức! Và tôi cũng muốn nhắc bạn rằng tiết chế trong theo đuổi công lý chẳng phải là đức hạnh. "
Barry Goldwater
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh