Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 150 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 110 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,05%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 2,38%, Phi tư vấn 64,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 132.131.397.092 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 131.284.792.037 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,05%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 2,38%, Phi tư vấn 64,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 132.131.397.092 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 131.284.792.037 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu DV-01 của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ XỬ LÝ DỮ LIỆU
28/08/2026 14:19
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu DV-01 của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 21:59
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
10/08/2026 21:18
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Hội nghị Ban Thường vụ, Ban chấp hành Công đoàn Ngân hàng Việt Nam lần thứ Ba, khóa VII của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam với 2 gói thầu.
10/08/2026 21:14
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Hội nghị gặp mặt tuyên dương tập thể cá nhân đạt thành tích cao trong Giải bóng đá công nhân, viên chức Việt Nam 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIÊN AN
07/08/2026 14:39
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Hội nghị gặp mặt tuyên dương tập thể cá nhân đạt thành tích cao trong Giải bóng đá công nhân, viên chức Việt Nam 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:34
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các lớp tập huấn chuyên đề cho cán bộ, công chức người lao động Cơ quan Công đoàn Ngân hàng Việt Nam của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN - CÔNG TY TNHH 1TV
30/07/2026 17:26
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp tập huấn chuyên đề cho cán bộ, công chức người lao động Cơ quan Công đoàn Ngân hàng Việt Nam của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:21
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Tiếp sóng Lễ phát động phong trào thi đua “Lao động giỏi, năng suất cao, thu nhập tốt” của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIÊN AN
24/06/2026 09:32
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tiếp sóng Lễ phát động phong trào thi đua “Lao động giỏi, năng suất cao, thu nhập tốt” chào mừng thành công
Đại hội XIV Công đoàn Việt Nam của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam với 1 gói thầu.
24/06/2026 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu DV-02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SEN THANH
06/08/2025 14:50
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
03/07/2025 15:01
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam công bố kết quả gói thầu Phối hợp truyền thông trên Thời báo Ngân hàng 6 tháng cuối năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Thời báo Ngân hàng
01/07/2025 16:56
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam công bố kết quả gói thầu Phối hợp truyền thông trên Báo Lao động 6 tháng cuối năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Lao động
01/07/2025 16:52
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 4: Chi phí tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG ASECON VIỆT NAM
30/05/2025 11:15
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tổ chức cuộc thi trực tuyến “Hành trình sáng tạo - Khát vọng vươn mình” dành cho đoàn viên, người lao động ngành Ngân hàng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN - CÔNG TY TNHH 1TV
29/05/2025 11:18
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thay mới cửa, vách nhà vệ sinh tầng 2 của tòa nhà Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng cáo và truyền thông Vũ Gia
29/05/2025 09:22
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tổ chức thi trực tuyến (E - Learning) về công tác an toàn vệ sinh lao động, PCCN và bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN - CÔNG TY TNHH 1TV
19/05/2025 15:44
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đăng tải KHLCNT tổ chức cuộc thi trực tuyến (E-Learning) về công tác an toàn vệ sinh lao động, PCCN và công tác bảo vệ môi trường thuộc dự toán tổ chức các hoạt động hưởng ứng Tháng hành động về ATVSLĐ và Tháng Công nhân năm 2025 trong CNVCLĐ ngành Ngân hàng với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:01
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam công bố kết quả gói thầu Chương trình tập huấn “Thực hành AI - nâng cao hiệu quả truyền thông công đoàn”.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN - CÔNG TY TNHH 1TV
12/05/2025 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu DV-01 của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ XỬ LÝ DỮ LIỆU
28/08/2026 14:19
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu DV-01 của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 21:59
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
10/08/2026 21:18
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Hội nghị Ban Thường vụ, Ban chấp hành Công đoàn Ngân hàng Việt Nam lần thứ Ba, khóa VII của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam với 2 gói thầu.
10/08/2026 21:14
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Hội nghị gặp mặt tuyên dương tập thể cá nhân đạt thành tích cao trong Giải bóng đá công nhân, viên chức Việt Nam 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIÊN AN
07/08/2026 14:39
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Hội nghị gặp mặt tuyên dương tập thể cá nhân đạt thành tích cao trong Giải bóng đá công nhân, viên chức Việt Nam 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:34
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các lớp tập huấn chuyên đề cho cán bộ, công chức người lao động Cơ quan Công đoàn Ngân hàng Việt Nam của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN - CÔNG TY TNHH 1TV
30/07/2026 17:26
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp tập huấn chuyên đề cho cán bộ, công chức người lao động Cơ quan Công đoàn Ngân hàng Việt Nam của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:21
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Tiếp sóng Lễ phát động phong trào thi đua “Lao động giỏi, năng suất cao, thu nhập tốt” của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIÊN AN
24/06/2026 09:32
Bên mời thầu Công đoàn Ngân hàng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tiếp sóng Lễ phát động phong trào thi đua “Lao động giỏi, năng suất cao, thu nhập tốt” chào mừng thành công
Đại hội XIV Công đoàn Việt Nam của chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam với 1 gói thầu.
24/06/2026 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam là chủ đầu tư của 42 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam là chủ đầu tư của 150 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Ngân hàng Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta đều là tù nhân của hình ảnh trong đầu chúng ta – niềm tin rằng thế giới ta trải nghiệm là thế giới thực sự tồn tại. "
Walter Lippmann
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026