Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 123 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 287 gói thầu, trong đó có 120 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 216 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 197 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 124 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 124 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.802.532.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.439.133.872 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.802.532.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.439.133.872 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền Liên hoan văn nghệ quần chúng ngành Y Tế của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Sức khỏe và Đời sống
07/08/2026 13:55
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê địa điểm tổ chức thi và trao giải liên hoan văn nghệ quần chúng ngành Y Tế của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà hát Ca Múa Nhạc Quốc gia Việt Nam
07/08/2026 11:04
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức thi và trao giải Liên hoan văn nghệ quần chúng ngành y tế của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI TRÍ VIỆT TV
07/08/2026 10:59
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức thi và trao giải Liên hoan văn nghệ quần chúng ngành Y Tế của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam với 3 gói thầu.
07/08/2026 10:45
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: "Sửa chữa phòng làm việc của thường trực Công đoàn y tế Việt Nam" của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:50
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu "Xây dựng phần mềm truyền thông cuộc thi trực tuyến tìm hiểu về Nghị Quyết 72 -NQ/TW" của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược và Chính sách Mặt trận
30/07/2026 09:02
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Gói thầu "Xây dựng phần mềm truyền thông cuộc thi trực tuyến tìm hiểu về Nghị Quyết 72 -NQ/TW" của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam với 1 gói thầu.
30/07/2026 08:55
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Hội nghị biểu dương gia đình CCVCLĐ tiêu biểu và con CCVCLĐ ngành y tế có thành tích cao trong học tập năm học 2024 - 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SPT
20/07/2026 10:44
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Hội nghị biểu dương gia đình CCVCLĐ tiêu biểu và con CCVCLĐ ngành y tế có thành tích cao trong học tập năm học 2024 - 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam với 1 gói thầu.
20/07/2026 10:35
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Hội trường và các dịch vụ tổ chức Hội nghị của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
18/06/2026 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn Y tế Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ in và xuất bản cuốn "Cẩm nang sử dụng vắc xin phòng bệnh cho đoàn viên, người lao động ngành y tế".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUYÊN VIỆT HƯNG
30/06/2025 09:12
Công đoàn Y tế Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in và xuất bản cuốn "Cẩm nang sử dụng vắc xin phòng bệnh cho đoàn viên, người lao động ngành y tế" với 1 gói thầu.
30/06/2025 09:05
Công đoàn Y tế Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê Hội trường và các dịch vụ tổ chức Hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH CÔNG ĐOÀN ĐÀ NẴNG
21/05/2025 10:41
Công đoàn Y tế Việt Nam công bố KQMT gói thầu Thuê Hội trường và các dịch vụ tổ chức Hội nghị với 8 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 08:52
Công đoàn Y tế Việt Nam đăng tải TBMT Thuê Hội trường và các dịch vụ tổ chức Hội nghị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 14:29
Công đoàn Y tế Việt Nam đăng tải KHLCNT Thuê Hội trường và các dịch vụ tổ chức Hội nghị với 1 gói thầu.
05/05/2025 14:27
Công đoàn Y tế Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị Hội nghị trực tuyến "Tìm hiểu và nâng cao kiến thức pháp luật về AT VSLĐ cho NLĐ ngành y tế".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
24/04/2025 16:13
Công đoàn Y tế Việt Nam công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm cuộc thi "Tìm hiểu và nâng cao kiến thức pháp luật về AT VSLĐ cho NLĐ ngành y tế".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN H2Q SOLUTION
24/04/2025 16:08
Công đoàn Y tế Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị Hội nghị trực tuyến "Tìm hiểu và nâng cao kiến thức pháp luật về AT VSLĐ cho NLĐ ngành y tế" với 2 gói thầu.
24/04/2025 15:58
Công đoàn Y tế Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại trụ sở cơ quan Công đoàn Y Tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH HẠNH
17/03/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền Liên hoan văn nghệ quần chúng ngành Y Tế của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Sức khỏe và Đời sống
07/08/2026 13:55
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê địa điểm tổ chức thi và trao giải liên hoan văn nghệ quần chúng ngành Y Tế của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà hát Ca Múa Nhạc Quốc gia Việt Nam
07/08/2026 11:04
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức thi và trao giải Liên hoan văn nghệ quần chúng ngành y tế của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI TRÍ VIỆT TV
07/08/2026 10:59
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức thi và trao giải Liên hoan văn nghệ quần chúng ngành Y Tế của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam với 3 gói thầu.
07/08/2026 10:45
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: "Sửa chữa phòng làm việc của thường trực Công đoàn y tế Việt Nam" của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:50
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu "Xây dựng phần mềm truyền thông cuộc thi trực tuyến tìm hiểu về Nghị Quyết 72 -NQ/TW" của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược và Chính sách Mặt trận
30/07/2026 09:02
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Gói thầu "Xây dựng phần mềm truyền thông cuộc thi trực tuyến tìm hiểu về Nghị Quyết 72 -NQ/TW" của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam với 1 gói thầu.
30/07/2026 08:55
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Hội nghị biểu dương gia đình CCVCLĐ tiêu biểu và con CCVCLĐ ngành y tế có thành tích cao trong học tập năm học 2024 - 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SPT
20/07/2026 10:44
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Hội nghị biểu dương gia đình CCVCLĐ tiêu biểu và con CCVCLĐ ngành y tế có thành tích cao trong học tập năm học 2024 - 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam với 1 gói thầu.
20/07/2026 10:35
Bên mời thầu Công đoàn Y tế Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Hội trường và các dịch vụ tổ chức Hội nghị của chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
18/06/2026 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam là chủ đầu tư của 123 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 107 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam là chủ đầu tư của 216 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Y tế Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 98 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Chỉ vì ai đó không yêu ta theo cái cách mà ta mong muốn, điều đó không có nghĩa là họ không yêu ta hết lòng. Đối với một người bạn tốt, sẽ chẳng có vấn đề gì nếu chẳng may họ làm tổn thương ta, và hãy biết tha thứ cho họ vì điều đó. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh