Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.541.550.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.503.753.217 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.541.550.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.503.753.217 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,98%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 8 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống điện năng lượng mặt trời của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT NĂNG LƯỢNG VAS
14/07/2026 09:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt và bảo hành máy móc thiết bị nghành may của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHỒN THỊNH - TAE GWANG
14/07/2026 09:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt hệ thống điện năng lượng mặt trời của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt và bảo hành máy móc thiết bị nghành may của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải KHLCNT Đầu tư MMTB và XDCB năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ với 2 gói thầu.
20/05/2026 14:19
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư MMTB và XDCB năm 2026.
20/05/2026 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt và bảo hành MMTB ngành may của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHỒN THỊNH - TAE GWANG
10/12/2025 13:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt và bảo hành xe nâng hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THÀNH THẮNG
07/11/2025 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt và bảo hành MMTB ngành may của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2025 10:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt và bảo hành xe nâng hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2025 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy bơm xăng và hệ thống ống dẫn nước PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4/10
28/08/2024 13:43
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy bơm xăng và hệ thống ống dẫn nước PCCC với 4 nhà thầu tham gia.
13/08/2024 09:32
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đăng tải TBMT Mua sắm máy bơm xăng và hệ thống ống dẫn nước PCCC theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2024 10:02
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt nồi hơi điện 100Kw/h.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÒ HƠI THÁI DƯƠNG
27/07/2024 08:57
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt và bảo hành MMTB ngành may.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VIỆT LÊ
20/07/2024 09:05
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ công bố KQMT gói thầu Cung cấp lắp đặt nồi hơi điện 100Kw/h với 1 nhà thầu tham gia.
16/07/2024 14:34
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt nồi hơi điện 100Kw/h theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/07/2024 08:38
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ công bố KQMT gói thầu Cung cấp lắp đặt và bảo hành MMTB ngành may với 2 nhà thầu tham gia.
26/06/2024 15:21
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt và bảo hành MMTB ngành may theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2024 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống điện năng lượng mặt trời của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT NĂNG LƯỢNG VAS
14/07/2026 09:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt và bảo hành máy móc thiết bị nghành may của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHỒN THỊNH - TAE GWANG
14/07/2026 09:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt hệ thống điện năng lượng mặt trời của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt và bảo hành máy móc thiết bị nghành may của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải KHLCNT Đầu tư MMTB và XDCB năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ với 2 gói thầu.
20/05/2026 14:19
CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư MMTB và XDCB năm 2026.
20/05/2026 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt và bảo hành MMTB ngành may của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHỒN THỊNH - TAE GWANG
10/12/2025 13:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt và bảo hành xe nâng hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THÀNH THẮNG
07/11/2025 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt và bảo hành MMTB ngành may của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2025 10:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt và bảo hành xe nâng hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2025 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN 28 HƯNG PHÚ là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy nhắm tới mặt trăng. Dù có trượt bạn cũng sẽ hạ cánh giữa những vì sao. "
Norman Vincent Peale
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh