Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 133 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 78 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 78 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.602.868.755 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.380.972.476 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.602.868.755 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.380.972.476 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUY THƯỚC
07/11/2025 08:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2025 14:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2025 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
18/09/2025 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
17/09/2025 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THOÁT NƯỚC ĐÔ THỊ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
09/09/2025 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải KHLCNT Tòa nhà văn phòng Bến xe Miền Tây của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY với 8 gói thầu.
06/09/2025 09:54
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tòa nhà văn phòng Bến xe Miền Tây.
06/09/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH Đầu Tư Thiết Kế Xây Dựng Phú Hưng
08/08/2025 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống cống thoát nước và trang bị máy bơm chống ngập khi trời mưa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY với 7 gói thầu.
24/07/2025 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đăng tải KHLCNT Cải tạo mặt bằng nhựa Bến xe với 8 gói thầu.
02/07/2025 11:44
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
19/06/2025 17:05
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
19/06/2025 17:04
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VIỆT NAM
26/05/2025 10:55
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP
26/05/2025 10:50
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG NGHIỆP VÀ DÂN DỤNG
26/05/2025 10:45
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đăng tải KHLCNT Cải tạo mặt bằng nhựa Bến xe với 8 gói thầu.
09/05/2025 16:15
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG CHÂU Á THÁI BÌNH DƯƠNG
16/03/2024 16:07
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VIỆT NAM
16/03/2024 16:03
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG LÊ NGUYỄN
16/03/2024 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUY THƯỚC
07/11/2025 08:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2025 14:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2025 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
18/09/2025 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
17/09/2025 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THOÁT NƯỚC ĐÔ THỊ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
09/09/2025 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải KHLCNT Tòa nhà văn phòng Bến xe Miền Tây của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY với 8 gói thầu.
06/09/2025 09:54
CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tòa nhà văn phòng Bến xe Miền Tây.
06/09/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH Đầu Tư Thiết Kế Xây Dựng Phú Hưng
08/08/2025 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống cống thoát nước và trang bị máy bơm chống ngập khi trời mưa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY với 7 gói thầu.
24/07/2025 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY là chủ đầu tư của 63 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN XE MIỀN TÂY là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đằng sau mọi cơ đồ lớn ẩn chứa tội ác lớn. "
Balzac
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh