Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 92 gói (với 94 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,72%, Xây lắp 17,02%, Tư vấn 1,06%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,19%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 278.341.444.426 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 257.398.175.626 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX như sau:
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,72%, Xây lắp 17,02%, Tư vấn 1,06%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,19%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 278.341.444.426 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 257.398.175.626 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt Dây chuyền sản xuất sản phẩm Aerosol (bình xịt côn trùng) công suất 8.500 tấn/năm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 13:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải KHLCNT Đầu tư Dây chuyền sản xuất sản phẩm Aerosol (Bình chứa gas) 8.500 tấn/năm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt Dây chuyền sản xuất sáp thơm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt Dây chuyền máy dán nhãn keo nhiệt OPP dạng xoay tròn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 09:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải KHLCNT Đầu tư Dây chuyền sản xuất sáp thơm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Dây chuyền máy dán nhãn keo nhiệt OPP dạng xoay tròn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt Dây chuyền sản xuất nhang muỗi 1.500 tấn/ năm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2026 12:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải KHLCNT Đầu tư Dây chuyền sản xuất nhang muỗi 1.500 tấn/ năm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với 1 gói thầu.
10/06/2026 13:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Hệ thống chứa, cân tự động cho hệ thống phối liệu và trộn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Cơ khí
30/05/2026 13:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo nhà xưởng và xây dựng phòng sạch sản xuất cho line 1 và line 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Kỹ Thuật Và Xây Dựng Lâm Nguyễn
20/05/2026 13:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX công bố kết quả gói thầu Cung cấp xe ô tô 7 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HYUNDAI BẾN TRE
25/06/2025 13:45
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX công bố kết quả gói thầu Cung cấp xe nâng dầu 2,5 tấn (02 Chiếc).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP PDF VIỆT NAM
25/06/2025 13:44
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG KIM LONG, Công ty Ánh Sao (TNHH)
16/06/2025 09:31
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG NGHIỆP VÀ DÂN DỤNG
16/06/2025 09:31
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX công bố KQMT gói thầu Cung cấp xe nâng dầu 2,5 tấn (02 Chiếc) với 3 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 13:00
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đăng tải TBMT Cung cấp xe nâng dầu 2,5 tấn (02 Chiếc) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2025 13:39
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, cải tạo hệ thống PCCC Xưởng sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY PHÚ THỊNH
29/05/2025 09:09
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đăng tải KHLCNT Đầu tư xe nâng dầu 2,5 tấn (02 Chiếc) với 1 gói thầu.
27/05/2025 16:06
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX công bố KQMT gói thầu Cung cấp xe ô tô 7 chỗ với 2 nhà thầu tham gia.
20/05/2025 13:04
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX công bố kết quả gói thầu Cải tạo 02 hệ thống bồn chứa thành phẩm phân xưởng 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU CƠ KHÍ HOA VINH
13/05/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt Dây chuyền sản xuất sản phẩm Aerosol (bình xịt côn trùng) công suất 8.500 tấn/năm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 13:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải KHLCNT Đầu tư Dây chuyền sản xuất sản phẩm Aerosol (Bình chứa gas) 8.500 tấn/năm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt Dây chuyền sản xuất sáp thơm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt Dây chuyền máy dán nhãn keo nhiệt OPP dạng xoay tròn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 09:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải KHLCNT Đầu tư Dây chuyền sản xuất sáp thơm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Dây chuyền máy dán nhãn keo nhiệt OPP dạng xoay tròn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt Dây chuyền sản xuất nhang muỗi 1.500 tấn/ năm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2026 12:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải KHLCNT Đầu tư Dây chuyền sản xuất nhang muỗi 1.500 tấn/ năm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX với 1 gói thầu.
10/06/2026 13:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Hệ thống chứa, cân tự động cho hệ thống phối liệu và trộn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Cơ khí
30/05/2026 13:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo nhà xưởng và xây dựng phòng sạch sản xuất cho line 1 và line 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Kỹ Thuật Và Xây Dựng Lâm Nguyễn
20/05/2026 13:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX là chủ đầu tư của 76 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 49 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 27 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX là chủ đầu tư của 94 TBMT, trong đó tự mời thầu 69 TBMT, đơn vị khác mời thầu 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX là chủ đầu tư của 87 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX là chủ đầu tư có quan hệ với 95 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Học hỏi là điều duy nhất mà trí tuệ không bao giờ mệt mỏi, không bao giờ sợi hãi, và không bao giờ nuối tiếc. "
Leonardo da Vinci
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh