Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 113 nhà thầu.
- Đã công bố 85 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 50 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,00%, Xây lắp 22,00%, Tư vấn 14,00%, Phi tư vấn 2,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.312.366.292.353 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.234.364.956.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 113 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,00%, Xây lắp 22,00%, Tư vấn 14,00%, Phi tư vấn 2,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.312.366.292.353 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.234.364.956.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,94%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mặt bê tông nhựa bãi container Tiên sa năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tĩnh Phước
24/10/2025 08:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư hệ thống máy phát điện làm hàng cho cẩu RTG của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
18/08/2025 10:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT MS-Mua sắm 01 xe nâng điện Reach Stacker có hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2025 10:25
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư hệ thống máy phát điện làm hàng cho cẩu RTG.
18/08/2025 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT MS-Mua sắm 01 xe nâng điện Reach Stacker có hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2025 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT MS-Mua sắm 01 xe nâng điện Reach Stacker có hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2025 09:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư 01 xe nâng Reach Stacker có hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
18/08/2025 09:38
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư 01 xe nâng Reach Stacker có hàng.
18/08/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Sửa chữa mặt bê tông nhựa bãi container Tiên sa năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2025 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư hệ thống máy phát điện làm hàng cho cẩu RTG của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
14/08/2025 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mặt bê tông nhựa bãi container Tiên sa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tĩnh Phước
24/10/2025 08:37
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG công bố KQMT gói thầu Sửa chữa mặt bê tông nhựa bãi container Tiên sa năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
22/08/2025 09:35
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT MS-Mua sắm 01 xe nâng điện Reach Stacker có hàng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2025 10:25
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT MS-Mua sắm 01 xe nâng điện Reach Stacker có hàng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2025 09:57
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT MS-Mua sắm 01 xe nâng điện Reach Stacker có hàng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2025 09:52
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Sửa chữa mặt bê tông nhựa bãi container Tiên sa năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2025 09:14
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu MS - Mua sắm 01 máy phay doa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY VÀ THIẾT BỊ THÁI AN HƯNG
04/11/2024 11:00
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư 01 máy phay doa với 1 gói thầu.
28/10/2024 11:21
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu TV11 - Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỊNH LONG
08/10/2024 15:46
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT XL01 - Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/09/2024 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mặt bê tông nhựa bãi container Tiên sa năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tĩnh Phước
24/10/2025 08:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư hệ thống máy phát điện làm hàng cho cẩu RTG của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
18/08/2025 10:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT MS-Mua sắm 01 xe nâng điện Reach Stacker có hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2025 10:25
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư hệ thống máy phát điện làm hàng cho cẩu RTG.
18/08/2025 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT MS-Mua sắm 01 xe nâng điện Reach Stacker có hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2025 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT MS-Mua sắm 01 xe nâng điện Reach Stacker có hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2025 09:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư 01 xe nâng Reach Stacker có hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
18/08/2025 09:38
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư 01 xe nâng Reach Stacker có hàng.
18/08/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Sửa chữa mặt bê tông nhựa bãi container Tiên sa năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2025 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư hệ thống máy phát điện làm hàng cho cẩu RTG của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
14/08/2025 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 85 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 50 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 38 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 50 TBMT, trong đó tự mời thầu 46 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 74 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư có quan hệ với 113 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chân lý vĩ đại nhất là chân lý bình thường. "
Lev Tolstoy (Nga)
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026