Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 147 nhà thầu.
- Đã công bố 70 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 174 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 330 gói thầu, trong đó có 57 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 69 gói (với 75 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 266 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 203 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 120 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 118 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,67%, Xây lắp 18,67%, Tư vấn 17,33%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 1,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.358.293.136.943 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.805.691.425.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 147 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,67%, Xây lắp 18,67%, Tư vấn 17,33%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 1,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.358.293.136.943 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.805.691.425.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,69%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lưu trữ dữ liệu tập trung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỄN THÔNG QUỐC TẾ FPT
26/12/2025 16:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Phần mềm khai thác cảng tổng hợp và nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG
23/12/2025 10:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn CTA Việt Nam
10/12/2025 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định giá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
10/12/2025 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm Phần mềm khai thác cảng tổng hợp và nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2025 16:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư Phần mềm khai thác cảng tổng hợp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG với 3 gói thầu.
08/12/2025 11:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thẩm định giá Dự án đầu tư Phần mềm khai thác cảng tổng hợp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG với 1 gói thầu.
08/12/2025 11:27
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư Phần mềm khai thác cảng tổng hợp.
08/12/2025 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị lưu trữ dữ liệu tập trung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2025 16:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn CTA Việt Nam
17/11/2025 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng Mobile App dịch vụ Cảng điện tử (ePort).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CẢNG VÀ HẬU CẦN
26/03/2025 15:51
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AFC VIỆT NAM
24/03/2025 16:09
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG công bố KQMT gói thầu Xây dựng Mobile App dịch vụ Cảng điện tử (ePort) với 1 nhà thầu tham gia.
10/03/2025 15:15
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán phát sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Phát triển Công trình Hàng hải
04/03/2025 13:57
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Lập dự toán phát sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HÀNG HẢI VIỆT NAM
04/03/2025 13:53
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AFC VIỆT NAM
28/02/2025 11:28
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Xây dựng Mobile App dịch vụ Cảng điện tử (ePort) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2025 09:06
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THỦ ĐÔ
24/01/2025 09:31
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
24/01/2025 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lưu trữ dữ liệu tập trung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỄN THÔNG QUỐC TẾ FPT
26/12/2025 16:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Phần mềm khai thác cảng tổng hợp và nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG
23/12/2025 10:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn CTA Việt Nam
10/12/2025 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định giá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
10/12/2025 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm Phần mềm khai thác cảng tổng hợp và nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2025 16:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư Phần mềm khai thác cảng tổng hợp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG với 3 gói thầu.
08/12/2025 11:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thẩm định giá Dự án đầu tư Phần mềm khai thác cảng tổng hợp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG với 1 gói thầu.
08/12/2025 11:27
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư Phần mềm khai thác cảng tổng hợp.
08/12/2025 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị lưu trữ dữ liệu tập trung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2025 16:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn CTA Việt Nam
17/11/2025 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 70 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 174 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 170 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 75 TBMT, trong đó tự mời thầu 73 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 266 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG HẢI PHÒNG là chủ đầu tư có quan hệ với 147 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng xấu hổ khi không biết, chỉ xấu hổ khi không học. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh