Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 97 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 103 gói thầu, trong đó có 97 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 100 gói (với 108 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 22 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0,93%, Tư vấn 0,93%, Phi tư vấn 9,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 229.575.401.617 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 207.998.565.294 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA như sau:
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0,93%, Tư vấn 0,93%, Phi tư vấn 9,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 229.575.401.617 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 207.998.565.294 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón sinh học AGN năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VBAY BIO
28/08/2026 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân hữu cơ cho 30ha chuối cấy mô vụ F0 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẨN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRÍ VIỆT
27/08/2026 11:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân vô cơ cho 30ha chuối cấy mô vụ F0 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU PHÂN BÓN MINH TÂN
27/08/2026 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải TBMT Cắm mốc ranh giới và đo đạc lập bản đồ địa chính phục vụ công tác lập phương án sử dụng đất, thuê đất, chỉnh lý và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho Công ty Cổ phần Cao su Bà Rịa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT Cắm mốc ranh giới và đo đạc lập bản đồ địa chính phục vụ công tác lập phương án sử dụng đất, thuê đất, chỉnh lý và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho Công ty Cổ phần Cao su Bà Rịa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải TBMT Thuê xe tưới phân sinh học AGN năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT Thuê xe tưới phân sinh học AGN năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với 1 gói thầu.
18/08/2026 10:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải TBMT Mua phân bón sinh học AGN năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 09:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón sinh học AGN năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải TBMT Mua phân hữu cơ cho 30ha chuối cấy mô vụ F0 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Mua chén nhựa hứng mủ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH XUÂN HỒNG
23/04/2026 09:28
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Mua sữa đặc có đường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ KỸ THUẬT AN ĐÔ
08/04/2026 10:20
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Mua kiềng, máng hứng mủ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHE NHÌN NHẤT VIỆT
01/04/2026 09:13
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Mua phân bón lá năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN SINH
23/01/2026 16:02
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phòng trị bệnh vườn cây cao su năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN THÀNH
23/01/2026 16:02
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Mua phân vô cơ vườn chuối cấy mô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP HÒA LINH
31/12/2025 14:49
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA công bố kết quả gói thầu Thuê máy bón phân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ CAO QUÝ NHÂN
03/06/2025 09:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA công bố KQMT gói thầu Thuê máy bón phân năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 08:29
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đăng tải TBMT Thuê máy bón phân năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 14:51
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đăng tải KHLCNT Thuê máy bón phân năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón sinh học AGN năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VBAY BIO
28/08/2026 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân hữu cơ cho 30ha chuối cấy mô vụ F0 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẨN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRÍ VIỆT
27/08/2026 11:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân vô cơ cho 30ha chuối cấy mô vụ F0 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU PHÂN BÓN MINH TÂN
27/08/2026 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải TBMT Cắm mốc ranh giới và đo đạc lập bản đồ địa chính phục vụ công tác lập phương án sử dụng đất, thuê đất, chỉnh lý và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho Công ty Cổ phần Cao su Bà Rịa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT Cắm mốc ranh giới và đo đạc lập bản đồ địa chính phục vụ công tác lập phương án sử dụng đất, thuê đất, chỉnh lý và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho Công ty Cổ phần Cao su Bà Rịa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải TBMT Thuê xe tưới phân sinh học AGN năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT Thuê xe tưới phân sinh học AGN năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với 1 gói thầu.
18/08/2026 10:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải TBMT Mua phân bón sinh học AGN năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 09:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón sinh học AGN năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải TBMT Mua phân hữu cơ cho 30ha chuối cấy mô vụ F0 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA đã đăng tải 22 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA là chủ đầu tư của 97 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 56 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 41 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA là chủ đầu tư của 108 TBMT, trong đó tự mời thầu 65 TBMT, đơn vị khác mời thầu 43 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA là chủ đầu tư của 97 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BÀ RỊA là chủ đầu tư có quan hệ với 101 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người thỏa mãn, người hạnh phúc, không sống; họ ngủ quên trong thói quen, hàng xóm gần của sự hủy diệt. "
Miguel de Unamuno
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh