Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 8,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.574.111.776 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.301.881.322 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 8,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.574.111.776 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.301.881.322 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẾ LÂM PHƯƠNG NAM
25/06/2026 09:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng bồi dưỡng nặng nhọc, độc hại đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HẢI NHẬT
02/06/2026 07:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải TBMT Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2026 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải TBMT Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2026 14:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với 1 gói thầu.
19/05/2026 07:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với 1 gói thầu.
18/05/2026 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng bồi dưỡng nặng nhọc, độc hại đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/05/2026 07:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng bồi dưỡng nặng nhọc, độc hại đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với 1 gói thầu.
15/05/2026 11:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe máy cày của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
12/05/2026 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải TBMT Làm đường bê tông của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/05/2026 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Mua sắm phân bón vô cơ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHƯ LINH
15/07/2025 16:27
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM công bố KQMT gói thầu Mua sắm phân bón vô cơ năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 09:32
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đăng tải TBMT Mua sắm phân bón vô cơ năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 07:41
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua phân bón vô cơ năm 2025 với 1 gói thầu.
04/06/2025 09:50
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ PHÂN HỮU CƠ CÁ SAO MAI
17/05/2025 11:14
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Làm đường bê tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM THÀNH PHÁT ICC
13/05/2025 15:20
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ BHLĐ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT-THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-BẢO HỘ LAO ĐỘNG LỘC AN
13/05/2025 15:18
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM công bố KQMT gói thầu Mua sắm đồ BHLĐ năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 10:37
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM công bố KQMT gói thầu Làm đường bê tông với 2 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 10:37
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM công bố KQMT gói thầu Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
08/05/2025 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẾ LÂM PHƯƠNG NAM
25/06/2026 09:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng bồi dưỡng nặng nhọc, độc hại đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HẢI NHẬT
02/06/2026 07:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải TBMT Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2026 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải TBMT Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2026 14:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với 1 gói thầu.
19/05/2026 07:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phân bón hữu cơ sinh học năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với 1 gói thầu.
18/05/2026 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng bồi dưỡng nặng nhọc, độc hại đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/05/2026 07:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng bồi dưỡng nặng nhọc, độc hại đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với 1 gói thầu.
15/05/2026 11:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe máy cày của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
12/05/2026 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM đã đăng tải TBMT Làm đường bê tông của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/05/2026 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM là chủ đầu tư của 36 TBMT, trong đó tự mời thầu 24 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU BẢO LÂM là chủ đầu tư có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những vẻ đẹp bạn không nhận ra cho đến khi đã đánh mất nó, không phải như người yêu đã chia tay, không phải như nụ hoa đã tàn héo, mà như một phần cuộc đời bạn, không gì thay thế nổi. "
Đặng Nguyễn Đông Vy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh