Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 236 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 168 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 165 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.205.033.932 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.092.941.410 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.205.033.932 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.092.941.410 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt, cải tạo hệ thống xử lý nước thải cao su công suất 50m3/ ngày tại nhà máy sơ chế mủ sao su Tân Định của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Phân NPK của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Vận Tải Phân Bón Tuấn Vũ
17/07/2026 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phân NPK của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM
17/07/2026 10:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phân vô cơ phục vụ sản xuất năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM
17/07/2026 10:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cây giống của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ THU LÝ ( CƠ SỞ SẢN XUẤT CÂY GIỐNG CAO SU BÀ RỊA )
15/07/2026 15:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT
15/07/2026 09:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Phân bón thúc: Phân Ure: 6.287 kg; Phân Lân: 16.393 kg; Phân Kali: 2.317 kg của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP ĐỒNG NAI
15/07/2026 09:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Phân bón thúc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP ĐỒNG NAI
14/07/2026 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phân bón thúc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP ĐỒNG NAI
14/07/2026 15:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu máy cày 60HP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLD MAX
08/07/2026 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu cây giống.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ THU LÝ ( CƠ SỞ SẢN XUẤT CÂY GIỐNG CAO SU BÀ RỊA )
15/07/2026 15:41
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT
15/07/2026 09:27
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đăng tải KHLCNT Trồng tái canh vườn cây cao su năm 2023 diện tích 43,45Ha tại Đội Xuân Lộc (Điều chỉnh) với 30 gói thầu.
08/06/2026 15:52
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đăng tải KHLCNT Trồng tái canh vườn cây cao su năm 2024
diện tích 60,98 ha tại Đội Xuân Lộc với 33 gói thầu.
05/06/2026 15:32
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đăng tải KHLCNT Trồng trồng tái canh vườn cây cao su năm 2025 diện tích 38,06 ha tại đội Xuân Lộc với 66 gói thầu.
05/06/2026 14:35
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đăng tải KHLCNT Trồng tái canh vườn cây cao su năm 2024
diện tích 60,98 ha tại Đội Xuân Lộc với 33 gói thầu.
05/06/2026 14:07
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đăng tải KHLCNT Trồng tái canh vườn cây cao su năm 2023 diện tích 43,45Ha tại Đội Xuân Lộc (Điều chỉnh) với 30 gói thầu.
05/06/2026 11:44
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đăng tải KHLCNT Trồng tái canh vườn cây cao su năm 2023 diện tích 43,45Ha tại Đội Xuân Lộc (Điều chỉnh) với 30 gói thầu.
05/06/2026 11:41
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT
27/05/2026 11:05
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu Phân bón thúc: Phân Ure: 6.287 kg; Phân Lân: 16.393 kg; Phân Kali: 2.317 kg.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP ĐỒNG NAI
18/07/2025 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt, cải tạo hệ thống xử lý nước thải cao su công suất 50m3/ ngày tại nhà máy sơ chế mủ sao su Tân Định của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Phân NPK của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Vận Tải Phân Bón Tuấn Vũ
17/07/2026 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phân NPK của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM
17/07/2026 10:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phân vô cơ phục vụ sản xuất năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM
17/07/2026 10:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cây giống của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ THU LÝ ( CƠ SỞ SẢN XUẤT CÂY GIỐNG CAO SU BÀ RỊA )
15/07/2026 15:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TK XD HOÀNG PHÁT
15/07/2026 09:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Phân bón thúc: Phân Ure: 6.287 kg; Phân Lân: 16.393 kg; Phân Kali: 2.317 kg của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP ĐỒNG NAI
15/07/2026 09:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Phân bón thúc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP ĐỒNG NAI
14/07/2026 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phân bón thúc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP ĐỒNG NAI
14/07/2026 15:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu máy cày 60HP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLD MAX
08/07/2026 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP là chủ đầu tư của 28 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP là chủ đầu tư của 59 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU CÔNG NGHIỆP là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì không đáng tin cậy hơn công chúng, không gì mờ mịt hơn mục đích của con người, không gì lừa gạt hơn cả hệ thống bầu cử. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh