Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 89 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 124 gói thầu, trong đó có 75 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 81 gói (với 87 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,16%, Xây lắp 12,64%, Tư vấn 1,15%, Phi tư vấn 2,30%, Hỗn hợp 5,75%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 330.327.029.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 293.270.776.670 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK như sau:
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,16%, Xây lắp 12,64%, Tư vấn 1,15%, Phi tư vấn 2,30%, Hỗn hợp 5,75%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 330.327.029.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 293.270.776.670 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,22%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 93.75% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.3% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (3), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Yên (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC NGUYÊN PHÁT
26/08/2026 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Công trình: Xây dựng, cung cấp, lắp đặt lò hơi tại Chi nhánh Nhà máy chế biến mủ cao su. Hạng mục: Nhà lò hơi mở rộng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với 3 gói thầu.
26/08/2026 09:50
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, cung cấp, lắp đặt lò hơi tại Chi nhánh Nhà máy chế biến mủ cao su. Hạng mục: Nhà lò hơi mở rộng.
26/08/2026 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung ứng phân sinh học đợt 2/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 09:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Cung ứng phân bón NPK 16-16-8 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Gói thầu phân bón cho vườn cây cao su đợt 2/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với 2 gói thầu.
13/08/2026 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Gói thầu phân bón cho vườn cây cao su đợt 2/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với 2 gói thầu.
13/08/2026 09:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Gói thầu phân bón cho vườn cây cao su đợt 2/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với 2 gói thầu.
11/08/2026 09:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và lắp dặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 96
31/07/2026 15:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN MÁY TRƯỜNG AN
20/07/2026 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Công trình: Hệ thống tưới cà phê 11,73 ha Hạng mục: Đường ống và phụ kiện tưới..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN MÁY TRƯỜNG AN
06/10/2025 15:00
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Công trình: Chi nhánh Công ty Cổ phần Cao su Đắk Lắk-Nhà máy Chế biến mủ cao su. Hạng mục: Mở rộng kho chứa mủ phụ..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG QUỐC KHANG
21/09/2025 09:55
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU Công trình: Công ty Cổ phần Cao su Đắk Lắk Hạng mục: Làm mới Nhà bảo vệ, Cổng tường rào, Cột cờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒ LÊ GIA
21/09/2025 09:54
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa Chi nhánh Nông trường Phú Xuân, Hạng mục: Sửa chữa Nhà làm việc, Nhà làm việc Ban Giám đốc, Nhà Hội trường, Nhà ăn, Nhà nghỉ, Thay mái tôn phía sau Nhà bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒ LÊ GIA
21/09/2025 09:45
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Bắc Nguyên
27/06/2025 10:54
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Trồng mới và chăm sóc cao su xen cà phê tại Chi nhánh Nông trường CưMgar, Công trình: Hệ thống tưới cà phê, Hạng mục: Hệ thống nước nhỏ giọt với 4 gói thầu.
27/06/2025 10:49
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Công trình: Hệ thống tưới sầu riêng lô C, E Hạng mục: Đường ống và phụ kiện tưới..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN MÁY TRƯỜNG AN
20/06/2025 15:49
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU Công trình: Hệ thống tưới sầu riêng lô C, E Hạng mục: Đường ống và phụ kiện tưới. với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:28
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Gói thầu cung ứng phân bón sinh học năm 2025 với 2 gói thầu.
19/06/2025 14:06
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Công trình: Làm mới hệ thống tưới lô F vườn sầu riêng tại Chi nhánh Nông trường Cư Bao năm 2025. Hạng mục: Đường ống và phụ kiện tưới..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN MÁY TRƯỜNG AN
17/06/2025 13:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC NGUYÊN PHÁT
26/08/2026 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Công trình: Xây dựng, cung cấp, lắp đặt lò hơi tại Chi nhánh Nhà máy chế biến mủ cao su. Hạng mục: Nhà lò hơi mở rộng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với 3 gói thầu.
26/08/2026 09:50
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, cung cấp, lắp đặt lò hơi tại Chi nhánh Nhà máy chế biến mủ cao su. Hạng mục: Nhà lò hơi mở rộng.
26/08/2026 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung ứng phân sinh học đợt 2/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 09:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Cung ứng phân bón NPK 16-16-8 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Gói thầu phân bón cho vườn cây cao su đợt 2/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với 2 gói thầu.
13/08/2026 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Gói thầu phân bón cho vườn cây cao su đợt 2/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với 2 gói thầu.
13/08/2026 09:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Gói thầu phân bón cho vườn cây cao su đợt 2/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK với 2 gói thầu.
11/08/2026 09:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và lắp dặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 96
31/07/2026 15:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN MÁY TRƯỜNG AN
20/07/2026 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 89 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 55 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 34 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 87 TBMT, trong đó tự mời thầu 58 TBMT, đơn vị khác mời thầu 29 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 87 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU ĐẮK LẮK là chủ đầu tư có quan hệ với 78 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đây là những nguyên tắc của tôi, và nếu bạn không thích chúng… chậc, tôi còn những nguyên tắc khác. "
Groucho Marx
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh