Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 127 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 134 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 172 gói thầu, trong đó có 129 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 139 gói (với 144 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 136 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 3,47%, Tư vấn 1,39%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 221.150.093.386 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 206.908.359.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH như sau:
- Có quan hệ với 127 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 3,47%, Tư vấn 1,39%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 221.150.093.386 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 206.908.359.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô điện 07 chỗ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ VIỆT PHÚ
27/08/2026 15:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải TBMT Cung cấp hoá chất Acid Acetic 98%; hoá chất DAP 99%; hoá chất Acid Lauric 99%; hoá chất Metabisulfite 97% của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải TBMT Điểm thu hoạch mủ tại các đội năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hoá chất Acid Acetic 98%; hoá chất DAP 99%; hoá chất Acid Lauric 99%; hoá chất Metabisulfite 97% của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải TBMT Cung cấp hàng bồi dưỡng độc hại 06 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp hàng bồi dưỡng độc hại 06 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với 1 gói thầu.
11/08/2026 13:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Điểm thu hoạch mủ tại các đội năm 2027 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Cường Phát
11/08/2026 10:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp hàng bồi dưỡng độc hại 06 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Điểm thu hoạch mủ tại các đội năm 2027 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô điện 07 chỗ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2026 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH công bố kết quả gói thầu Bón phân bằng máy trên vườn cây cao su kinh doanh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT BẮC
20/06/2025 10:08
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư chắn mưa cho vườn cây cao su kinh doanh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHẠM THIỆN ANH
03/06/2025 15:00
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp phân bón vô cơ (Urê, Lân, Kali) cho vườn cây cao su năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI, DỊCH VỤ, SẢN XUẤT, XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC THÀNH
03/06/2025 13:56
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp thuốc diệt cỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI, DỊCH VỤ, SẢN XUẤT, XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC THÀNH
03/06/2025 10:22
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt 01 Hệ thống Bồn tồn trữ gas LPG cho Nhà máy Chế biến Cao su Hiệp Thạnh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN F.A
02/06/2025 14:25
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp phân bón hữu cơ vi sinh cho vườn cây cao su năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẾ LÂM PHƯƠNG NAM
27/05/2025 08:21
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH công bố KQMT gói thầu Cung cấp thuốc diệt cỏ với 2 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 08:37
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật tư chắn mưa cho vườn cây cao su kinh doanh năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 08:06
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH công bố KQMT gói thầu Bón phân bằng máy trên vườn cây cao su kinh doanh năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 08:44
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đăng tải TBMT Cung cấp thuốc diệt cỏ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/05/2025 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô điện 07 chỗ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ VIỆT PHÚ
27/08/2026 15:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải TBMT Cung cấp hoá chất Acid Acetic 98%; hoá chất DAP 99%; hoá chất Acid Lauric 99%; hoá chất Metabisulfite 97% của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải TBMT Điểm thu hoạch mủ tại các đội năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hoá chất Acid Acetic 98%; hoá chất DAP 99%; hoá chất Acid Lauric 99%; hoá chất Metabisulfite 97% của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải TBMT Cung cấp hàng bồi dưỡng độc hại 06 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp hàng bồi dưỡng độc hại 06 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với 1 gói thầu.
11/08/2026 13:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Điểm thu hoạch mủ tại các đội năm 2027 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Cường Phát
11/08/2026 10:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp hàng bồi dưỡng độc hại 06 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Điểm thu hoạch mủ tại các đội năm 2027 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô điện 07 chỗ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2026 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH là chủ đầu tư của 134 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 72 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 62 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH là chủ đầu tư của 144 TBMT, trong đó tự mời thầu 98 TBMT, đơn vị khác mời thầu 46 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH là chủ đầu tư của 136 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU TÂY NINH là chủ đầu tư có quan hệ với 127 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người thầy tốt nhất là trải nghiệm, chứ không phải góc nhìn méo mó của ai đó. "
Jack Kerouac
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh