Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 78 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 78 gói (với 78 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.366.853.564 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.004.144.622 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.366.853.564 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.004.144.622 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải TBMT Mua thuốc BVTV cấp vườn chuối tháng 8-9/2026 tại Đội cao su Phong Phú của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc BVTV cấp vườn chuối tháng 8-9/2026 tại Đội cao su Phong Phú của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải TBMT Mua muss xốp tháng 7-9/2026 cấp Đội Cao su Phong Phú của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Mua muss xốp tháng 7-9/2026 cấp Đội Cao su Phong Phú của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT với 1 gói thầu.
10/07/2026 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân hữu cơ cấp vườn cây khai thác năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN BÓN DUY THIÊN
10/07/2026 14:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân DAP bón vườn chuối tháng 6-8/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM NGOAN
08/07/2026 16:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân Kali bón vườn chuối tháng 6-8/2026 và cây cao su năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI, DỊCH VỤ, SẢN XUẤT, XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC THÀNH
03/07/2026 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân Ure bón vườn chuối tháng 6-8/2026 và cây cao su năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU PHÂN BÓN MINH TÂN
02/07/2026 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân Lân nung chảy bón vườn chuối tháng 6-8/2026 và cây cao su năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN BÓN KIẾN KHOA
25/06/2026 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải TBMT Mua phân hữu cơ cấp vườn cây khai thác năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Mua muss đóng gói tháng 7-9/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHỰA BẢO ANH PHÁT
09/07/2025 16:44
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT công bố KQMT gói thầu Mua muss đóng gói tháng 7-9/2025 với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2025 09:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đăng tải TBMT Mua muss đóng gói tháng 7-9/2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 08:52
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT công bố KQMT gói thầu Mua muss đóng gói tháng 7-9/2025 với 1 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 09:16
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đăng tải TBMT Mua muss đóng gói tháng 7-9/2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2025 11:08
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Mua muss đóng gói tháng 7-9/2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:57
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Mua muss đóng gói tháng 4-6/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHỰA BẢO ANH PHÁT
02/06/2025 14:22
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Mua phân Ure cấp vườn chuối và vườn cây cao su năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM NGOAN
29/05/2025 08:27
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Mua phân Kali cấp vườn chuối và vườn cây cao su năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM NGOAN
29/05/2025 08:27
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Mua thuốc BVTV cấp vườn chuối tháng 6-7/2025 tại Đội cao su Phong Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ NÔNG NGHIỆP VÀNG
29/05/2025 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải TBMT Mua thuốc BVTV cấp vườn chuối tháng 8-9/2026 tại Đội cao su Phong Phú của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc BVTV cấp vườn chuối tháng 8-9/2026 tại Đội cao su Phong Phú của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải TBMT Mua muss xốp tháng 7-9/2026 cấp Đội Cao su Phong Phú của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Mua muss xốp tháng 7-9/2026 cấp Đội Cao su Phong Phú của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT với 1 gói thầu.
10/07/2026 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân hữu cơ cấp vườn cây khai thác năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN BÓN DUY THIÊN
10/07/2026 14:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân DAP bón vườn chuối tháng 6-8/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM NGOAN
08/07/2026 16:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân Kali bón vườn chuối tháng 6-8/2026 và cây cao su năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI, DỊCH VỤ, SẢN XUẤT, XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC THÀNH
03/07/2026 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân Ure bón vườn chuối tháng 6-8/2026 và cây cao su năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU PHÂN BÓN MINH TÂN
02/07/2026 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân Lân nung chảy bón vườn chuối tháng 6-8/2026 và cây cao su năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN BÓN KIẾN KHOA
25/06/2026 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT đã đăng tải TBMT Mua phân hữu cơ cấp vườn cây khai thác năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT là chủ đầu tư của 78 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 38 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 40 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT là chủ đầu tư của 78 TBMT, trong đó tự mời thầu 38 TBMT, đơn vị khác mời thầu 40 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT là chủ đầu tư của 63 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU THỐNG NHẤT là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự chần chừ là kẻ trộm thời gian. "
Edward Young
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh