Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 5,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.903.168.384 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.480.967.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 5,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.903.168.384 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.480.967.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua vật tư khai thác cho Công ty Cổ phần Cao su Yên Bái năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2026 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT Hạng mục: Xây lắp sửa chữa, cải tạo và xây dựng các công trình
phục vụ sản xuất, kinh doanh năm 2026 – Công ty Cổ phần Cao su Yên Bái của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với 7 gói thầu.
29/07/2026 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
20/07/2026 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
20/07/2026 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua vật tư khai thác cho Công ty Cổ phần Cao su Yên Bái năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với 3 gói thầu.
18/07/2026 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thuốc trị phấn trắng, Botryodiplodia và phân bón lá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
27/02/2026 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê Dịch vụ phun nấm phấn trắng và phân bón lá cho cây cao su của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG - THÍ NGHIỆM ĐIỆN QUỐC TUẤN
27/02/2026 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thuê Dịch vụ phun nấm phấn trắng và phân bón lá cho cây cao su của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/01/2026 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua thuốc trị phấn trắng, Botryodiplodia và phân bón lá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2026 10:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thuê Dịch vụ phun nấm phấn trắng và phân bón lá cho cây cao su của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2026 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua phân bón cho Công ty cổ phần cao su Yên Bái năm 2025 với 3 gói thầu.
13/06/2025 09:34
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
11/06/2025 14:54
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
11/06/2025 14:52
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
10/06/2025 15:08
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
10/06/2025 15:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua phân bón cho Công ty cổ phần cao su Yên Bái năm 2025 với 3 gói thầu.
10/06/2025 10:23
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thuê dịch vụ vận chuyển mủ cao su cho Công ty cổ phần cao su Yên Bái năm 2025 với 3 gói thầu.
06/06/2025 10:13
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Xây dựng phương án quản lý rừng bền vững của Công ty Cổ phần Cao su Yên Bái với 1 gói thầu.
03/12/2024 11:18
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
26/04/2024 08:56
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
25/04/2024 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua vật tư khai thác cho Công ty Cổ phần Cao su Yên Bái năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2026 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT Hạng mục: Xây lắp sửa chữa, cải tạo và xây dựng các công trình
phục vụ sản xuất, kinh doanh năm 2026 – Công ty Cổ phần Cao su Yên Bái của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với 7 gói thầu.
29/07/2026 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
20/07/2026 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
20/07/2026 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua vật tư khai thác cho Công ty Cổ phần Cao su Yên Bái năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với 3 gói thầu.
18/07/2026 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thuốc trị phấn trắng, Botryodiplodia và phân bón lá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
27/02/2026 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê Dịch vụ phun nấm phấn trắng và phân bón lá cho cây cao su của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG - THÍ NGHIỆM ĐIỆN QUỐC TUẤN
27/02/2026 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thuê Dịch vụ phun nấm phấn trắng và phân bón lá cho cây cao su của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/01/2026 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua thuốc trị phấn trắng, Botryodiplodia và phân bón lá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2026 10:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thuê Dịch vụ phun nấm phấn trắng và phân bón lá cho cây cao su của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2026 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU YÊN BÁI là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nói yêu bạn chưa chắc đã đợi được bạn, nhưng người đợi bạn nhất định rất yêu bạn. "
Thương Thương Đặng
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh