Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.689.331.747 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.212.813.879 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.689.331.747 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.212.813.879 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,63%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG ĐẶNG PHÁT
28/09/2024 10:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2024 21:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MỚI ĐƯỜNG ỐNG CẤP NƯỚC LIÊN XÃ PHƯỚC THẠNH, HỮU ĐỊNH THUỘC HUYỆN CHÂU THÀNH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với 1 gói thầu.
10/06/2024 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu CUNG CẤP THIẾT BỊ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOAN VÀ XÂY LẮP CẤP THOÁT NƯỚC
14/08/2023 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH, CCLĐ THIẾT BỊ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LONG
20/06/2023 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT CUNG CẤP THIẾT BỊ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2023 10:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH, CCLĐ THIẾT BỊ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2023 10:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG CÁC KHU CÔNG NGHIỆP TỈNH BẾN TRE
13/02/2023 09:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2022 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU DỰ ÁN XÂY DỰNG NHÀ MÁY NƯỚC TAM PHƯỚC của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với 3 gói thầu.
16/11/2022 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MỚI ĐƯỜNG ỐNG CẤP NƯỚC LIÊN XÃ PHƯỚC THẠNH, HỮU ĐỊNH THUỘC HUYỆN CHÂU THÀNH với 1 gói thầu.
10/06/2024 09:56
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP THIẾT BỊ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐỨC ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN KHOAN VÀ XÂY LẮP CẤP THOÁT NƯỚC
14/08/2023 09:18
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH công bố kết quả gói thầu TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH, CCLĐ THIẾT BỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LONG
20/06/2023 15:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH công bố KQMT gói thầu CUNG CẤP THIẾT BỊ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH với 6 nhà thầu tham gia.
10/05/2023 09:07
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH công bố KQMT gói thầu TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH, CCLĐ THIẾT BỊ với 2 nhà thầu tham gia.
09/05/2023 10:02
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đăng tải TBMT CUNG CẤP THIẾT BỊ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2023 10:54
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đăng tải TBMT TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH, CCLĐ THIẾT BỊ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2023 10:16
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH PHÊ DUYỆT ĐIỀU CHỈNH KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU DỰ ÁN XÂY DỰNG NHÀ MÁY NƯỚC TAM PHƯỚC với 2 gói thầu.
11/04/2023 14:22
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH PHÊ DUYỆT ĐIỀU CHỈNH KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU DỰ ÁN XÂY DỰNG NHÀ MÁY NƯỚC TAM PHƯỚC với 2 gói thầu.
11/04/2023 12:00
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH PHÊ DUYỆT ĐIỀU CHỈNH KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU DỰ ÁN XÂY DỰNG NHÀ MÁY NƯỚC TAM PHƯỚC với 2 gói thầu.
11/04/2023 11:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG ĐẶNG PHÁT
28/09/2024 10:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2024 21:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MỚI ĐƯỜNG ỐNG CẤP NƯỚC LIÊN XÃ PHƯỚC THẠNH, HỮU ĐỊNH THUỘC HUYỆN CHÂU THÀNH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với 1 gói thầu.
10/06/2024 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu CUNG CẤP THIẾT BỊ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOAN VÀ XÂY LẮP CẤP THOÁT NƯỚC
14/08/2023 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH, CCLĐ THIẾT BỊ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LONG
20/06/2023 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT CUNG CẤP THIẾT BỊ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2023 10:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH, CCLĐ THIẾT BỊ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2023 10:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG CÁC KHU CÔNG NGHIỆP TỈNH BẾN TRE
13/02/2023 09:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2022 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU DỰ ÁN XÂY DỰNG NHÀ MÁY NƯỚC TAM PHƯỚC của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH với 3 gói thầu.
16/11/2022 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SINH HOẠT CHÂU THÀNH là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi vẫn còn nhớ mẹ thường hay nói với tôi, khi một ai đó buồn, họ cần rất nhiều người để chia sẻ. Nỗi buồn chỉ vơi đi bằng tình thương chứ không hề có một phương thuốc nào hết. Khi chia sẻ một nỗi buồn, chúng ta sẽ không buồn hơn, nhưng người khác lại vui hơn. Và đừng bao giờ quay lưng lại với một con người như vậy. Họ cần những khuôn mặt hơn là những viên thuốc. Họ cần những bàn tay, những tô cháo, những quả ổi hái để đầu giường. Họ cần mỗi buổi tối ghé ngồi lại với họ trong im lặng. Họ cần chúng ta dẫn họ lên đồi cuốc một mảnh vườn, và thỉnh thoảng hỏi có thích ăn bắp rang không… "
Nguyễn Ngọc Thuần
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh