Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.665.513.712 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.023.286.306 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.665.513.712 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.023.286.306 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT THANH SƠN
15/07/2024 14:53
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải TBMT giếng khoan khai thác dự phòng G7 - NMN Mỹ Xuyên 1 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/07/2024 16:23
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT giếng khoan khai thác dự phòng G7 - NMN Mỹ Xuyên 1 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với 1 gói thầu.
24/06/2024 15:24
Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đăng tải Dự án đầu tư phát triển giếng khoan khai thác dự phòng G7 - NMN Mỹ Xuyên 1.
24/06/2024 15:15
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2024 09:43
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng.
25/01/2024 16:50
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/10/2023 09:51
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với 1 gói thầu.
19/09/2023 16:29
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 2: lắp đặt hệ thống quan trắc tự động khai thác nước ngầm cho các giếng khoan do UBND tỉnh Sóc Trăng cấp phép, thuộc các Nhà máy/Xí nghiệp của Công ty Cổ phần Cấp nước Sóc Trăng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI SÔNG HỒNG
30/05/2023 16:20
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải TBMT gói thầu số 2: lắp đặt hệ thống quan trắc tự động khai thác nước ngầm cho các giếng khoan do UBND tỉnh Sóc Trăng cấp phép, thuộc các Nhà máy/Xí nghiệp của Công ty Cổ phần Cấp nước Sóc Trăng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/03/2023 22:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đăng tải KHLCNT giếng khoan khai thác dự phòng G7 - NMN Mỹ Xuyên 1 với 1 gói thầu.
24/06/2024 15:24
Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng với 1 gói thầu.
19/09/2023 16:29
Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: Lắp đặt hệ thống quan trắc tự động khai thác nước ngầm, nước mặt cho các giếng khoan, trạm khai thác tại các nhà máy: Nguyễn Chí Thanh, Phú Lợi, Khu công nghiệp An Nghiệp trực thuộc Công ty Cổ phần Cấp nước Sóc Trăng với 1 gói thầu.
14/11/2022 14:58
Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: Lắp đặt hệ thống quan trắc tự động khai thác nước ngầm, nước mặt cho các giếng khoan, trạm khai thác tại các nhà máy: Nguyễn Chí Thanh, Phú Lợi, Khu công nghiệp An Nghiệp trực thuộc Công ty Cổ phần Cấp nước Sóc Trăng với 1 gói thầu.
14/11/2022 10:07
Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: Lắp đặt hệ thống quan trắc tự động khai thác nước ngầm, nước mặt cho các giếng khoan, trạm khai thác tại các nhà máy: Nguyễn Chí Thanh, Phú Lợi, Khu công nghiệp An Nghiệp trực thuộc Công ty Cổ phần Cấp nước Sóc Trăng với 1 gói thầu.
14/11/2022 08:04
Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đăng tải KHLCNT gói thầu số 1: Lắp đặt hệ thống quan trắc tự động khai thác nước ngầm, nước mặt cho các giếng khoan, trạm khai thác tại các nhà máy: Nguyễn Chí Thanh, Phú Lợi, Khu công nghiệp An Nghiệp trực thuộc Công ty Cổ phần Cấp nước Sóc Trăng với 1 gói thầu.
12/10/2022 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT THANH SƠN
15/07/2024 14:53
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải TBMT giếng khoan khai thác dự phòng G7 - NMN Mỹ Xuyên 1 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/07/2024 16:23
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT giếng khoan khai thác dự phòng G7 - NMN Mỹ Xuyên 1 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với 1 gói thầu.
24/06/2024 15:24
Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đăng tải Dự án đầu tư phát triển giếng khoan khai thác dự phòng G7 - NMN Mỹ Xuyên 1.
24/06/2024 15:15
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2024 09:43
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng.
25/01/2024 16:50
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/10/2023 09:51
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình HTCN thị trấn Long Phú, thị trấn Trần Đề; HM mở rộng TOCN Quốc lộ Nam Sông Hậu, đoạn nối liền thị trấn Long Phú và xã Long Đức; mở rộng TOCN đường tỉnh 934B nối liền Trần Đề và Lịch Hội Thượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với 1 gói thầu.
19/09/2023 16:29
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 2: lắp đặt hệ thống quan trắc tự động khai thác nước ngầm cho các giếng khoan do UBND tỉnh Sóc Trăng cấp phép, thuộc các Nhà máy/Xí nghiệp của Công ty Cổ phần Cấp nước Sóc Trăng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI SÔNG HỒNG
30/05/2023 16:20
Bên mời thầu Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng đã đăng tải TBMT gói thầu số 2: lắp đặt hệ thống quan trắc tự động khai thác nước ngầm cho các giếng khoan do UBND tỉnh Sóc Trăng cấp phép, thuộc các Nhà máy/Xí nghiệp của Công ty Cổ phần Cấp nước Sóc Trăng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/03/2023 22:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần cấp nước Sóc Trăng là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều duy nhất mà khoa học không thể phát hiện là chúng ta có Trái tim vô thức cũng như có vô thức tinh thần. Có những khoảng khắc trong đời khi lý trí và trái tim cùng nói về một hướng, nhưng chúng ta vẫn đi theo hướng khác bởi trong trái tim của trái tim, chúng ta biết mình muốn gì. Chỉ là… là chúng ta chưa ý thức được điều đó, và trái tim vô thức biết rõ. "
Himanshu Chhabra
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh