Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.869.481.174 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 97.326.254.193 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.869.481.174 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 97.326.254.193 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,51%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 12 gói thầu, trong đó trúng 11 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 55.07% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 85.18% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (11), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (5), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 10 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 4 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 2 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần Cấp Thoát nước Cần Thơ
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00013331
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Cần Thơ
- Lĩnh vực:
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: Dân dụng – Công nghiệp – Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
16/07/2026 15:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
16/07/2026 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Lập HS mời thầu và đánh giá HS dự thầu thi công XD của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An
16/07/2026 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp + Đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT ĐỨC HÙNG
16/07/2026 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp + Đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2026 16:06
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy nước Bông Vang - Cải tạo, nâng cấp trạm bơm nước thô.
10/06/2026 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Nhà máy nước Bông Vang - Cải tạo, nâng cấp trạm bơm nước thô của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ với 7 gói thầu.
27/05/2026 14:00
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy nước Bông Vang - Cải tạo, nâng cấp trạm bơm nước thô.
27/05/2026 12:12
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng Công Suất Trạm Bơm Cấp 1 Nhà Máy Nước Bông Vang.
11/07/2025 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng Công Suất Trạm Bơm Cấp 1 Nhà Máy Nước Bông Vang.
11/07/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải KHLCNT Nâng Công Suất Trạm Bơm Cấp 1 Nhà Máy Nước Bông Vang với 9 gói thầu.
25/06/2025 16:43
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống năng lượng mặt trời tại Nhà máy nước Cần Thơ 1 và mở rộng hệ thống giám sát mạng lưới SCADA trên địa bàn TP Cần Thơ với 3 gói thầu.
04/04/2025 10:27
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống năng lượng mặt trời tại Nhà máy nước Cần Thơ 1 và mở rộng hệ thống giám sát mạng lưới SCADA trên địa bàn TP Cần Thơ với 3 gói thầu.
21/03/2025 09:10
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị và phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH VIỆT
12/03/2025 15:48
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị và phần mềm với 1 nhà thầu tham gia.
07/02/2025 09:22
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị và phần mềm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2025 09:49
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải KHLCNT Cải tạo, mua sắm và lắp đặt trang thiết bị Trung tâm giám sát và ứng dụng công nghệ - Chuyển đổi số (Trung tâm MDC) với 3 gói thầu.
23/12/2024 10:26
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÕ TUẤN TRƯỜNG
18/12/2024 16:25
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN TÂM D.T.D
18/12/2024 16:21
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải KHLCNT Cải tạo, mua sắm và lắp đặt trang thiết bị Trung tâm giám sát và ứng dụng công nghệ - Chuyển đổi số (Trung tâm MDC) với 3 gói thầu.
18/12/2024 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
16/07/2026 15:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
16/07/2026 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Lập HS mời thầu và đánh giá HS dự thầu thi công XD của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An
16/07/2026 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp + Đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT ĐỨC HÙNG
16/07/2026 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp + Đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2026 16:06
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy nước Bông Vang - Cải tạo, nâng cấp trạm bơm nước thô.
10/06/2026 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Nhà máy nước Bông Vang - Cải tạo, nâng cấp trạm bơm nước thô của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ với 7 gói thầu.
27/05/2026 14:00
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy nước Bông Vang - Cải tạo, nâng cấp trạm bơm nước thô.
27/05/2026 12:12
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng Công Suất Trạm Bơm Cấp 1 Nhà Máy Nước Bông Vang.
11/07/2025 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng Công Suất Trạm Bơm Cấp 1 Nhà Máy Nước Bông Vang.
11/07/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC CẦN THƠ là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nguồn gốc của nỗi buồn còn gì hơn là sự yếu đuối của tâm hồn? Cái gì cho nỗi buồn sức mạnh nếu không phải là mong muốn tìm lời giải thích? Hãy tranh đấu đi, và nỗi buồn biến mất khi ngươi tấn công. "
Akhenaton
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh