Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,36%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.364.930.824 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.840.457.897 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,36%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.364.930.824 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.840.457.897 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 329 gói thầu, trong đó trúng 328 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 88.83% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.59% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (239), Lạng Sơn (10), Bắc Ninh (1), Không xác định (79)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Dương (220), Lạng Sơn (10), Hải Phòng (1), Không xác định (98)
- Có quan hệ với 27 bên mời thầu
- Có quan hệ với 33 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 497 gói thầu với 18 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng phần mềm đánh giá chất lượng cán bộ công chức làm việc tại bộ phận một cửa 2 cấp huyện xã của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
15/02/2023 14:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG HẢI DƯƠNG
15/02/2023 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe cải tiến chở rác phục vụ công tác thu gom, vận chuyển rác thải trên địa bàn huyện Lục Ngạn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
10/01/2023 08:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học cho Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
04/01/2023 11:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị (phần không mua sắm tập trung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
29/12/2022 15:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Máy giặt vắt công nghiệp liên hoàn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THE ONE VIỆT NAM
29/12/2022 00:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu cho UBND phường Tân Bình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐẠO
28/12/2022 22:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu cho UBND phường Hải Tân của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐẠO
28/12/2022 22:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học cho Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2022 22:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải TBMT xây dựng phần mềm đánh giá chất lượng cán bộ công chức làm việc tại bộ phận một cửa 2 cấp huyện xã của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2022 22:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT công bố kết quả gói thầu xây dựng phần mềm đánh giá chất lượng cán bộ công chức làm việc tại bộ phận một cửa 2 cấp huyện xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐẠO
15/02/2023 14:27
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT công bố kết quả gói thầu Dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG HẢI DƯƠNG
15/02/2023 14:24
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT công bố kết quả gói thầu Mua xe cải tiến chở rác phục vụ công tác thu gom, vận chuyển rác thải trên địa bàn huyện Lục Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Thị Út
10/01/2023 08:57
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học cho Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
04/01/2023 11:17
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị (phần không mua sắm tập trung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
29/12/2022 15:40
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT công bố kết quả gói thầu Máy giặt vắt công nghiệp liên hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THE ONE VIỆT NAM
29/12/2022 00:10
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu cho UBND phường Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐẠO
28/12/2022 22:55
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu cho UBND phường Hải Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐẠO
28/12/2022 22:52
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học cho Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2022 09:57
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT công bố KQMT gói thầu Mua xe cải tiến chở rác phục vụ công tác thu gom, vận chuyển rác thải trên địa bàn huyện Lục Ngạn với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2022 23:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng phần mềm đánh giá chất lượng cán bộ công chức làm việc tại bộ phận một cửa 2 cấp huyện xã của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
15/02/2023 14:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG HẢI DƯƠNG
15/02/2023 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe cải tiến chở rác phục vụ công tác thu gom, vận chuyển rác thải trên địa bàn huyện Lục Ngạn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
10/01/2023 08:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học cho Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
04/01/2023 11:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị (phần không mua sắm tập trung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
29/12/2022 15:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Máy giặt vắt công nghiệp liên hoàn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THE ONE VIỆT NAM
29/12/2022 00:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu cho UBND phường Tân Bình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐẠO
28/12/2022 22:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu cho UBND phường Hải Tân của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐẠO
28/12/2022 22:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học cho Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2022 22:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT đã đăng tải TBMT xây dựng phần mềm đánh giá chất lượng cán bộ công chức làm việc tại bộ phận một cửa 2 cấp huyện xã của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2022 22:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lòng tự tôn đối với linh hồn giống như ôxi đối với cơ thể. Chặn nguồn ôxi của một người, và cơ thể anh ta sẽ chết; tước đoạt lòng tự tôn của một người, và linh hồn anh ta sẽ chết. "
Thomas Szasz
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026