Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.269.714.820 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.386.268.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.269.714.820 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.386.268.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,15%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 53 gói thầu, trong đó trúng 40 gói, trượt 12 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 42% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.71% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Long (44), Tây Ninh (3), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bến Tre (27), Vĩnh Long (3), Long An (2), Tây Ninh (1), Không xác định (20)
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu
- Có quan hệ với 22 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 50 nhà thầu trong 23 gói thầu, thắng 10 gói, thua 11 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 9 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 3 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần công trình đô thị Bến Tre
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00001047
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng CT Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng CT Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng CT Giao thông
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng CT Hạ tầng kỹ thuật (chiếu sáng công cộng, công viên, cây xanh) CT chiếu sáng công cộng, công viên, cây xanh
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 02 xe ôtô chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN Ô TÔ HIỆP HÒA
20/04/2026 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 máy đào bánh xích gàu 0,45m3 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV XNK Minh Hùng
26/03/2026 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 máy đào bánh xích gàu 0,45m3 (hàng đã qua sử dụng) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE với 1 gói thầu.
26/03/2026 14:31
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm 01 máy đào bánh xích gàu 0,45m3 (hàng đã qua sử dụng).
26/03/2026 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải TBMT Mua sắm 02 xe ôtô chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/03/2026 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC KIÊN
23/03/2026 15:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
23/03/2026 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 xe ôtô chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE với 3 gói thầu.
23/03/2026 14:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ôtô New Mazda CX8 phiên bản 2.5 Premium của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THACO AUTO TIỀN GIANG
10/03/2026 08:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ôtô New Mazda CX8 phiên bản 2.5 Premium của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2026 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu cung ứng thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
08/07/2025 09:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe ôtô chở rác; 01 xe ôtô có cần cẩu với 2 gói thầu.
07/07/2025 16:54
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu cung ứng thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
09/10/2024 14:31
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe ép rác 14m3 chuyên dùng phục vụ công ích đô thị với 2 gói thầu.
09/10/2024 14:27
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
17/11/2023 10:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 xe ép rác 14m3 phục vụ công ích đô thị với 2 gói thầu.
17/11/2023 09:53
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 xe ben phục vụ công ích đô thị với 2 gói thầu.
20/02/2023 09:25
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SH
05/10/2022 08:33
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe ép rác 14m3 chuyên dùng phục vụ công ích đô thị với 2 gói thầu.
05/10/2022 08:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe tưới nước 9,1m3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị vật tư Minh Hải
24/03/2021 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 02 xe ôtô chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN Ô TÔ HIỆP HÒA
20/04/2026 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 máy đào bánh xích gàu 0,45m3 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV XNK Minh Hùng
26/03/2026 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 máy đào bánh xích gàu 0,45m3 (hàng đã qua sử dụng) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE với 1 gói thầu.
26/03/2026 14:31
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm 01 máy đào bánh xích gàu 0,45m3 (hàng đã qua sử dụng).
26/03/2026 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải TBMT Mua sắm 02 xe ôtô chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/03/2026 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC KIÊN
23/03/2026 15:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
23/03/2026 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 xe ôtô chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE với 3 gói thầu.
23/03/2026 14:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ôtô New Mazda CX8 phiên bản 2.5 Premium của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THACO AUTO TIỀN GIANG
10/03/2026 08:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ôtô New Mazda CX8 phiên bản 2.5 Premium của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2026 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu 1 người không yêu mình cũng như ôm cây xương rồng vậy. Càng ôm chặt thì càng làm bản thân mình đau. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh