Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,93%, Xây lắp 44,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.819.407.348 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.261.515.371 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,93%, Xây lắp 44,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.819.407.348 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.261.515.371 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,79%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 82 gói thầu, trong đó trúng 82 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 94.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.18% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (27), TP.Hồ Chí Minh (26), Đồng Nai (23), Tây Ninh (1), An Giang (1), Đồng Tháp (1), Cần Thơ (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Phước (19), Đắk Nông (19), TP.Hồ Chí Minh (7), Bình Dương (4), Bà Rịa - Vũng Tàu (2), Tây Ninh (1), An Giang (1), Đồng Tháp (1), Không xác định (32)
- Có quan hệ với 12 bên mời thầu
- Có quan hệ với 54 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 155 gói thầu với 12 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tờ rời sổ BHXH, In biên lai thu phí lệ phí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
30/07/2022 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
27/07/2022 17:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
23/07/2022 16:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên công đoàn nhân ngày thành lập Công đoàn Việt Nam 28/7 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG với 2 gói thầu.
03/07/2022 17:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Hàng hóa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
07/06/2022 08:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Áo thun của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
07/06/2022 08:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Áo thun của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/05/2022 18:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên công đoàn nhân dịp Tháng Công nhân năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG với 2 gói thầu.
23/05/2022 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc cảnh quan, cây xanh Khu di tích lịch sử Địa điểm Chiến thắng Tua Hai của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
18/05/2022 14:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Hàng hóa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/05/2022 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Dịch vụ công ích trên địa bàn huyện Đắk Mil năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CẤP THOÁT NƯỚC VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGHĨA HÀ
27/05/2025 16:05
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG CHINH PHÁT
26/05/2025 15:37
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 4 nhà thầu tham gia.
17/05/2025 16:01
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 17:32
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 09:32
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Dịch vụ công ích trên địa bàn huyện Đắk Mil năm 2025-2026 với 1 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 16:01
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Dịch vụ công ích trên địa bàn huyện Đắk Mil năm 2025-2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/04/2025 17:15
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà tết cho Cán bộ, Công - Nhân viên lao động nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
26/12/2024 15:30
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm quà tết cho Cán bộ, Công - Nhân viên lao động nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 12:09
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Mua sắm quà tết cho Cán bộ, Công - Nhân viên lao động nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tờ rời sổ BHXH, In biên lai thu phí lệ phí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
30/07/2022 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
27/07/2022 17:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
23/07/2022 16:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên công đoàn nhân ngày thành lập Công đoàn Việt Nam 28/7 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG với 2 gói thầu.
03/07/2022 17:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Hàng hóa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
07/06/2022 08:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Áo thun của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
07/06/2022 08:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Áo thun của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/05/2022 18:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên công đoàn nhân dịp Tháng Công nhân năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG với 2 gói thầu.
23/05/2022 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc cảnh quan, cây xanh Khu di tích lịch sử Địa điểm Chiến thắng Tua Hai của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG.
18/05/2022 14:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Hàng hóa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/05/2022 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Columbus dựa vào lòng tin để phát hiện đại lục mới chứ không dựa vào bản đồ hàng hải. "
Santayana (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh