Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 102 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 208 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 147 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 105 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 66 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,94%, Xây lắp 73,02%, Tư vấn 12,70%, Phi tư vấn 6,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 440.103.595.331 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 423.337.002.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 như sau:
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,94%, Xây lắp 73,02%, Tư vấn 12,70%, Phi tư vấn 6,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 440.103.595.331 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 423.337.002.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,81%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 6 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 72.39% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 81.86% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (5), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (5), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 9 gói thầu với 5 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HUD4
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00023803
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Thanh Hóa
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập Báo cáo Kinh tế- kỹ thuật hạng mục: Văn phòng bán hàng tại dự án Khu đô thị sinh thái dọc hai bờ sông Đơ của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐƯƠNG ĐẠI
04/09/2026 17:07
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 6 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:31
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Rà phá, xử lý bom, mìn, vật nổ lô CX5, CN11 diện tích 15,46 ha. của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
28/08/2026 16:46
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn: Lập, Thẩm tra Báo cáo Kinh tế kỹ thuật . của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:34
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục công viên cây xanh (CX-01, CX-02, CX-03, CX-04, CX-05) của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SÀI GÒN 2.36
28/08/2026 08:25
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục công viên cây xanh (CX-01, CX-02, CX-03, CX-04, CX-05). của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thanh Hóa
28/08/2026 08:16
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 03 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:29
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 với 2 gói thầu.
03/08/2026 10:36
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Thi công hệ thống điện chiếu sáng CX1, CX2, CX9. của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂY THÀNH
07/07/2026 17:31
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán hạng mục Hạ tầng kỹ thuật tuyến N3-KD (Đường giao thông, thoát nước mưa, cấp nước PCCC, điện chiếu sáng) của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
23/06/2026 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục công viên cây xanh (CX-01, CX-02, CX-03, CX-04, CX-05).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SÀI GÒN 2.36
28/08/2026 08:25
Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức đoàn công tác đi tham quan, học tập kinh nghiệm tại Trung Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH NỐI LIỀN CHÂU Á
10/06/2026 17:35
Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Bảo trì hệ thống phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY ANNAM
21/08/2025 14:47
Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát thi công gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG & QUẢN LÝ DỰ ÁN HTD
04/07/2025 16:55
Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán hạng mục công viên cây xanh (CX-01, CX-02, CX-03, CX-04, CX-05).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DỰ ÁN HÀ NỘI
01/07/2025 16:37
Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán hạng mục công viên cây xanh (CX-01, CX-02, CX-03, CX-04, CX-05).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH - KIẾN TRÚC VIỆT NAM
01/07/2025 16:31
Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn: Lập; Thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán với 2 gói thầu.
30/06/2025 16:32
Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTK và dự toán hạng mục: Hạ tầng kỹ thuật phía Nam sông Rào..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG ĐỘ
13/06/2025 17:04
Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ thiết kế BVTK và dự toán hạng mục: Hạ tầng kỹ thuật phía Nam sông Rào..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG & QUẢN LÝ DỰ ÁN HTD
13/06/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập Báo cáo Kinh tế- kỹ thuật hạng mục: Văn phòng bán hàng tại dự án Khu đô thị sinh thái dọc hai bờ sông Đơ của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐƯƠNG ĐẠI
04/09/2026 17:07
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 6 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:31
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Rà phá, xử lý bom, mìn, vật nổ lô CX5, CN11 diện tích 15,46 ha. của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
28/08/2026 16:46
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn: Lập, Thẩm tra Báo cáo Kinh tế kỹ thuật . của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:34
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục công viên cây xanh (CX-01, CX-02, CX-03, CX-04, CX-05) của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SÀI GÒN 2.36
28/08/2026 08:25
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục công viên cây xanh (CX-01, CX-02, CX-03, CX-04, CX-05). của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thanh Hóa
28/08/2026 08:16
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 03 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:29
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 với 2 gói thầu.
03/08/2026 10:36
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Thi công hệ thống điện chiếu sáng CX1, CX2, CX9. của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂY THÀNH
07/07/2026 17:31
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán hạng mục Hạ tầng kỹ thuật tuyến N3-KD (Đường giao thông, thoát nước mưa, cấp nước PCCC, điện chiếu sáng) của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
23/06/2026 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 là chủ đầu tư của 102 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 73 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 là chủ đầu tư của 63 TBMT, trong đó tự mời thầu 54 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 là chủ đầu tư của 147 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng HUD4 là chủ đầu tư có quan hệ với 95 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy ít nói những chữ kêu nhưng rỗng, hãy làm những việc nhỏ nhưng rất ích lợi. "
Phạm Văn Đồng
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026