Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 375.586.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 375.399.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 375.586.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 375.399.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma.
27/03/2018 20:19
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa trụ sở phòng Lao động Thương binh và Xã hội của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quy hoạch Kiến trúc Việt Nam
27/03/2018 20:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam
27/03/2018 20:19
Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma công bố kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa trụ sở phòng Lao động Thương binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quy hoạch Kiến trúc Việt Nam
27/03/2018 20:15
Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa trụ sở phòng Lao động Thương binh và Xã hội với 3 gói thầu.
05/03/2018 11:40
Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị sân chơi tập thể B1(hồ Nam Đồng) và sân chơi liền kề phố Đặng Văn Ngữ, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội với 1 gói thầu.
14/12/2017 21:46
Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đăng tải KHLCNT Lắp bổ sung thiết bị sân chơi trước nhà E1 tập thể Văn Chương, phường Văn Chương với 1 gói thầu.
14/12/2017 21:27
Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị thể thao tại vườn hoa 1/6 và vườn hoa Trần Quang Diệu, phường Quang Trung với 1 gói thầu.
14/12/2017 14:53
Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị sân chơi khu dân cư số 4 (ven hồ Ba Mẫu) phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội với 1 gói thầu.
14/12/2017 14:02
Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa và mua trang thiết bị phận hành chính một cửa và tiếp dân UBND phường Phương Liên với 2 gói thầu.
02/12/2017 20:35
Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đăng tải KHLCNT Cải tạo tường rào sân bóng Kim Liên, phòng Giáo dục và Đào tạo với 2 gói thầu.
02/12/2017 20:28
Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đăng tải KHLCNT Cải tạo và lắp đặt thiết bị sân chơi ngõ 62 phố Trần Quý Cáp, phường Văn Miếu với 1 gói thầu.
28/11/2017 12:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma.
27/03/2018 20:19
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa trụ sở phòng Lao động Thương binh và Xã hội của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quy hoạch Kiến trúc Việt Nam
27/03/2018 20:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Sigma là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy là chính mình; tất cả ai khác đều có người làm rồi. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026