Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 57 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 3,51%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.015.168.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.545.839.838 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 3,51%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.015.168.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.545.839.838 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,23%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 5 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 02 xe ô tô bán tải phục vụ công tác quản lý tại Đội Thống Nhất và Đắk Ơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SÀI GÒN Ô TÔ
31/07/2026 10:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải TBMT Mua sắm 02 xe ô tô bán tải phục vụ công tác quản lý tại Đội Thống Nhất và Đắk Ơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 15:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN TRÍ
06/07/2026 09:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 xe ô tô bán tải phục vụ công tác quản lý tại Đội Thống Nhất và Đắk Ơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH với 2 gói thầu.
06/07/2026 08:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng bồi dưỡng độc hại năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH TUYỀN
05/06/2026 07:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng Bảo hộ lao động năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MINH ANH SG
12/05/2026 10:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải TBMT Mua hàng bồi dưỡng độc hại năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2026 16:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải TBMT Mua hàng bồi dưỡng độc hại năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2026 15:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải TBMT Mua hàng bồi dưỡng độc hại năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2026 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất chế biến năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT THÀNH
14/04/2026 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm phân đơn ure, lân, kali năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẾ LÂM PHƯƠNG NAM
10/07/2025 13:54
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH công bố KQMT gói thầu Mua sắm phân đơn ure, lân, kali năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 08:00
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đăng tải TBMT Mua sắm phân đơn ure, lân, kali năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/06/2025 09:53
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIẾN TRÍ
05/06/2025 16:36
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đăng tải KHLCNT Mua sắm phân đơn ure, lân, kali năm 2025 với 2 gói thầu.
05/06/2025 16:35
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm màng, máng và mái che mưa.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SẢN XUẤT - DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TRẦN HOÀNG ANH
06/05/2025 08:27
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH công bố KQMT gói thầu Mua sắm màng, máng và mái che mưa với 3 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 15:07
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất chế biến mủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN THÀNH
11/04/2025 14:13
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đăng tải TBMT Mua sắm màng, máng và mái che mưa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 14:12
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIẾN TRÍ
09/04/2025 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 02 xe ô tô bán tải phục vụ công tác quản lý tại Đội Thống Nhất và Đắk Ơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SÀI GÒN Ô TÔ
31/07/2026 10:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải TBMT Mua sắm 02 xe ô tô bán tải phục vụ công tác quản lý tại Đội Thống Nhất và Đắk Ơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 15:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN TRÍ
06/07/2026 09:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 xe ô tô bán tải phục vụ công tác quản lý tại Đội Thống Nhất và Đắk Ơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH với 2 gói thầu.
06/07/2026 08:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng bồi dưỡng độc hại năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH TUYỀN
05/06/2026 07:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng Bảo hộ lao động năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MINH ANH SG
12/05/2026 10:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải TBMT Mua hàng bồi dưỡng độc hại năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2026 16:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải TBMT Mua hàng bồi dưỡng độc hại năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2026 15:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải TBMT Mua hàng bồi dưỡng độc hại năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2026 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất chế biến năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT THÀNH
14/04/2026 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH là chủ đầu tư của 57 TBMT, trong đó tự mời thầu 44 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO SU PHÚ THỊNH là chủ đầu tư có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đủ sáng suốt để thừa nhận giới hạn của mình tiến gần nhất tới sự hoàn hảo. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026