Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 47 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 13 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 117 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 52 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 85 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 81 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,85%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 484.793.792.190 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 467.253.541.397 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,85%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 484.793.792.190 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 467.253.541.397 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 18 gói thầu, trong đó trúng 9 gói, trượt 8 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.01% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (5), Thanh Hoá (4), Cần Thơ (3), Vĩnh Long (3), Hà Tĩnh (1), Quảng Trị (1), Hải Phòng (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (4), Hậu Giang (3), Hà Tĩnh (1), Quảng Bình (1), Thái Bình (1), Hải Phòng (1), Trà Vinh (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 40 nhà thầu trong 15 gói thầu, thắng 7 gói, thua 7 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00016993
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Thanh Hóa
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công trình công nghiệp (công nghiệp nhẹ, dầu khí)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp (Dầu khí) I
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp (Dầu khí)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 01 cần cẩu bánh lốp 80-100 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ XE CHUYÊN DỤNG VIPEC
20/08/2026 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải TBMT Gói thầu MS01: Đầu tư 01 máy xúc đào dung tích gầu 1,6 m3 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 10:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS02: Đầu tư 02 xe nâng điện 5-7 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP NẶNG MICO
31/07/2026 09:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL1: Thi công nâng cấp, cải tạo cổng chính và lắp đặt trạm cân điện tử 100 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG G9 WINDOWS
28/07/2026 08:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án "Đầu tư 01 máy xúc đào dung tích gầu 1,6 m3" của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với 1 gói thầu.
17/07/2026 10:10
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư 01 máy xúc đào dung tích gầu ,1,6 m3.
17/07/2026 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải TBMT Cung cấp 01 cần cẩu bánh lốp 80-100 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2026 15:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải TBMT Gói thầu MS02: Đầu tư 02 xe nâng điện 5-7 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2026 15:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải TBMT Gói thầu XL1: Thi công nâng cấp, cải tạo cổng chính và lắp đặt trạm cân điện tử 100 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2026 14:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư 02 xe nâng điện 5-7 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với 1 gói thầu.
19/06/2026 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01 XL: Thi công hệ thống PCCC ngoài nhà Bến số 1,2 và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAI GON HI- TECH
30/07/2025 13:14
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01 XL: Thi công hệ thống PCCC ngoài nhà Bến số 1,2 và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 14:01
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đăng tải TBMT Gói thầu 01 XL: Thi công hệ thống PCCC ngoài nhà Bến số 1,2 và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2025 11:54
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án "Đầu tư 01 cần cẩu bánh lốp 75-80 tấn" với 1 gói thầu.
25/06/2025 13:24
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đăng tải TBMT Gói thầu MS07: Thiết kế, cung cấp lắp đặt hoàn thiện hệ thống khí nén theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 15:20
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đăng tải TBMT Gói thầu MS04: Đầu tư thiết bị sơn kết cấu và Hệ thống cửa chuyên dụng xưởng cơ khí theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 10:37
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đầu tư Hệ thống khí nén, Hệ thống đường ống HVAC và khí nén với 2 gói thầu.
16/05/2025 10:14
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đăng tải TBMT Cung cấp 01 máy lốc tôn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2025 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 01 cần cẩu bánh lốp 80-100 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ XE CHUYÊN DỤNG VIPEC
20/08/2026 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải TBMT Gói thầu MS01: Đầu tư 01 máy xúc đào dung tích gầu 1,6 m3 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 10:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS02: Đầu tư 02 xe nâng điện 5-7 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP NẶNG MICO
31/07/2026 09:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL1: Thi công nâng cấp, cải tạo cổng chính và lắp đặt trạm cân điện tử 100 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG G9 WINDOWS
28/07/2026 08:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án "Đầu tư 01 máy xúc đào dung tích gầu 1,6 m3" của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với 1 gói thầu.
17/07/2026 10:10
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư 01 máy xúc đào dung tích gầu ,1,6 m3.
17/07/2026 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải TBMT Cung cấp 01 cần cẩu bánh lốp 80-100 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2026 15:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải TBMT Gói thầu MS02: Đầu tư 02 xe nâng điện 5-7 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2026 15:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải TBMT Gói thầu XL1: Thi công nâng cấp, cải tạo cổng chính và lắp đặt trạm cân điện tử 100 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2026 14:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư 02 xe nâng điện 5-7 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA với 1 gói thầu.
19/06/2026 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA là chủ đầu tư của 47 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 33 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA là chủ đầu tư của 52 TBMT, trong đó tự mời thầu 42 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA là chủ đầu tư của 74 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PTSC THANH HÓA là chủ đầu tư có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đàn ông hào hoa thực sự sẽ lịch sự trước một cô nhóc cũng như trước một người phụ nữ. "
Louisa May Alcott
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026