Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 69,57%, Tư vấn 26,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 462.367.979.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 443.528.366.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 69,57%, Tư vấn 26,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 462.367.979.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 443.528.366.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,07%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 40 gói thầu, trong đó trúng 38 gói, trượt 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 60.27% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100.08% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (30), Lâm Đồng (3), Gia Lai (1), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (21), Phú Yên (4), Đắk Nông (3), Gia Lai (1), Không xác định (11)
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 12 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 4 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/09/2021 18:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2021 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2021 17:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân, bãi đậu xe ô tô chuyên dùng và các công trình phụ trợ phục vụ công tác vận chuyển thu gom rác thải trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với 7 gói thầu.
16/08/2021 22:23
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo sân, bãi đậu xe ô tô chuyên dùng và các công trình phụ trợ phục vụ công tác vận chuyển thu gom rác thải trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk.
16/08/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống quan trắc tự đông nước thải sau xử lý tại Nhà máy xử lý nước thải Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/10/2018 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK.
28/09/2017 10:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK.
18/09/2017 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
26/07/2017 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
26/07/2017 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống quan trắc tự đông nước thải sau xử lý tại Nhà máy xử lý nước thải Buôn Ma Thuột với 1 gói thầu.
11/10/2018 14:21
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đại Tiến
28/09/2017 10:28
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÀN THẠCH, Liên danh Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Bàn Thạch và Công ty TNHH Phương Đông
18/09/2017 14:45
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
26/07/2017 15:01
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
26/07/2017 15:01
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Mở rộng hệ thống thoát nước mưa, thoát nước thải và đấu nối hộ gia đình trên địa bàn thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk với 3 gói thầu.
04/07/2017 11:39
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm định chất lượng thi công xây dựng và chi phí hạng mục chung; Hợp phần BMT2 : Xây dựng đường chiến lược - Đường Trần Quý Cáp, thành phố Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Kiểm định Minh An
26/05/2017 14:08
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột với 2 gói thầu.
18/05/2017 10:09
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu BMT-01A Xây dựng Bãi rác Hòa Phú (Đăng tải trên báo đấu thầu số 63 ngày 10/04/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công ty TNHH Xây dựng Cầu đường Hoàng Nam - Tuấn Cường -Trường Phát
10/04/2017 07:21
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đăng tải TBMT Tư vấn kiểm định chất lượng thi công xây dựng và chi phí hạng mục chung; Hợp phần BMT2 : Xây dựng đường chiến lược - Đường Trần Quý Cáp, thành phố Buôn Ma Thuột theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
13/03/2017 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/09/2021 18:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2021 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2021 17:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân, bãi đậu xe ô tô chuyên dùng và các công trình phụ trợ phục vụ công tác vận chuyển thu gom rác thải trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với 7 gói thầu.
16/08/2021 22:23
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo sân, bãi đậu xe ô tô chuyên dùng và các công trình phụ trợ phục vụ công tác vận chuyển thu gom rác thải trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk.
16/08/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống quan trắc tự đông nước thải sau xử lý tại Nhà máy xử lý nước thải Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/10/2018 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK.
28/09/2017 10:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK.
18/09/2017 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
26/07/2017 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và thiết bị công trình Hệ thống điện chiếu sáng công cộng đường vành đai phía Tây thành phố Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
26/07/2017 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tự kiêu đi đôi với hổ thẹn, sự sáng suốt sẽ đến với kẻ biết khiêm tốn. "
Solomong Anh Minh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026