Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.013.242.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.004.904.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.013.242.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.004.904.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 86 gói thầu, trong đó trúng 86 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.54% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (53), Điện Biên (1), Phú Thọ (1), Thái Nguyên (1), Không xác định (30)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (53), Điện Biên (1), Phú Thọ (1), Không xác định (31)
- Có quan hệ với 16 bên mời thầu
- Có quan hệ với 19 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 200 gói thầu với 8 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn.
07/11/2023 13:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục Kiểm lâm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2023 16:15
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với 1 gói thầu.
16/10/2023 15:46
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với 1 gói thầu.
16/10/2023 15:40
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục, trang phục cho công chức, viên chức năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn.
05/05/2023 08:11
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm đồng phục, trang phục cho công chức, viên chức năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2023 19:21
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục kiểm lâm năm 2020 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/06/2020 12:51
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang phục kiểm lâm năm 2020 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với 1 gói thầu.
05/06/2020 16:58
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải TBMT Vệ sinh ngoại cảnh, hành lang, cầu thang, nhà vệ sinh năm học 2019-2020 Trường THCS Nghĩa Tân của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2019 18:29
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh công nghiệp, chăm sóc và duy trì hoa cây cảnh năm học 2019-2020 tại Trường THCS Nghĩa Tân của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với 1 gói thầu.
24/12/2019 18:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN THẮNG LỰC
15/12/2023 08:19
Công ty Cổ phần Đông Sơn đăng tải TBMT Máy chủ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2023 17:15
Công ty Cổ phần Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
07/11/2023 13:42
Công ty Cổ phần Đông Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm với 1 nhà thầu tham gia.
21/10/2023 09:03
Công ty Cổ phần Đông Sơn đăng tải TBMT Mua sắm trang phục Kiểm lâm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2023 16:15
Công ty Cổ phần Đông Sơn đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2023 với 1 gói thầu.
16/10/2023 15:46
Công ty Cổ phần Đông Sơn đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2023 với 1 gói thầu.
16/10/2023 15:40
Công ty Cổ phần Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục, trang phục cho công chức, viên chức năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
05/05/2023 08:11
Công ty Cổ phần Đông Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm đồng phục, trang phục cho công chức, viên chức năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
06/04/2023 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn.
07/11/2023 13:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục Kiểm lâm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2023 16:15
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với 1 gói thầu.
16/10/2023 15:46
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với 1 gói thầu.
16/10/2023 15:40
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục, trang phục cho công chức, viên chức năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn.
05/05/2023 08:11
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm đồng phục, trang phục cho công chức, viên chức năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2023 19:21
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục kiểm lâm năm 2020 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/06/2020 12:51
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang phục kiểm lâm năm 2020 của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với 1 gói thầu.
05/06/2020 16:58
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải TBMT Vệ sinh ngoại cảnh, hành lang, cầu thang, nhà vệ sinh năm học 2019-2020 Trường THCS Nghĩa Tân của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2019 18:29
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh công nghiệp, chăm sóc và duy trì hoa cây cảnh năm học 2019-2020 tại Trường THCS Nghĩa Tân của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn với 1 gói thầu.
24/12/2019 18:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đông Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự nghèo đói là hình thức bạo lực tồi tệ nhất. "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026