Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.356.249.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.485.671.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.356.249.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.485.671.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải KHLCNT Nhà máy chế biến nông dược và thực phẩm Đầm Hà của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY với 15 gói thầu.
27/11/2018 11:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt phần công nghệ của phân xưởng IQF - Lô thầu: Cung cấp lắp đặt hệ thống cấp khí nén cho dây chuyền OctoFrost của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
27/11/2018 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Hạ tầng - Lô thầu: Cổng và hàng rào của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
27/11/2018 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Cơ điện - Lô thầu: Thi công lắp đặt trạm biến áp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
27/11/2018 10:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng các công trình phụ trợ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
27/11/2018 10:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Cơ điện - Lô thầu: Thi công lắp đặt cơ điện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lilama 3
13/11/2018 16:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà xưởng IQF - Lô thầu: Xây dựng nhà xưởng IQF của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lilama 3
13/11/2018 16:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Hạ tầng - Lô thầu: Đường giao thông của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch VỤ Nhã Mùi
12/11/2018 23:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải TBMT Xây dựng các công trình phụ trợ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2018 16:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải TBMT Hạ tầng - Lô thầu: Đường giao thông của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2018 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đăng tải KHLCNT Nhà máy chế biến nông dược và thực phẩm Đầm Hà với 15 gói thầu.
27/11/2018 11:18
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY công bố kết quả gói thầu Lắp đặt phần công nghệ của phân xưởng IQF - Lô thầu: Cung cấp lắp đặt hệ thống cấp khí nén cho dây chuyền OctoFrost.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP kỹ thuật và xây dựng Việt Thiên Hà Nội
27/11/2018 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY công bố kết quả gói thầu Hạ tầng - Lô thầu: Cổng và hàng rào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lilama 3
27/11/2018 11:09
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY công bố kết quả gói thầu Cơ điện - Lô thầu: Thi công lắp đặt trạm biến áp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vật tư và Xây lắp Công nghiệp 86
27/11/2018 10:57
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY công bố kết quả gói thầu Xây dựng các công trình phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng HaLaCo
27/11/2018 10:21
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY công bố kết quả gói thầu Cơ điện - Lô thầu: Thi công lắp đặt cơ điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lilama 3
13/11/2018 16:46
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY công bố kết quả gói thầu Nhà xưởng IQF - Lô thầu: Xây dựng nhà xưởng IQF.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lilama 3
13/11/2018 16:35
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY công bố kết quả gói thầu Hạ tầng - Lô thầu: Đường giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch VỤ Nhã Mùi
12/11/2018 23:51
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đăng tải TBMT Xây dựng các công trình phụ trợ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2018 16:54
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đăng tải TBMT Hạ tầng - Lô thầu: Đường giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2018 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải KHLCNT Nhà máy chế biến nông dược và thực phẩm Đầm Hà của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY với 15 gói thầu.
27/11/2018 11:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt phần công nghệ của phân xưởng IQF - Lô thầu: Cung cấp lắp đặt hệ thống cấp khí nén cho dây chuyền OctoFrost của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
27/11/2018 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Hạ tầng - Lô thầu: Cổng và hàng rào của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
27/11/2018 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Cơ điện - Lô thầu: Thi công lắp đặt trạm biến áp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
27/11/2018 10:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng các công trình phụ trợ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
27/11/2018 10:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Cơ điện - Lô thầu: Thi công lắp đặt cơ điện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lilama 3
13/11/2018 16:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà xưởng IQF - Lô thầu: Xây dựng nhà xưởng IQF của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lilama 3
13/11/2018 16:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Hạ tầng - Lô thầu: Đường giao thông của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch VỤ Nhã Mùi
12/11/2018 23:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải TBMT Xây dựng các công trình phụ trợ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2018 16:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY đã đăng tải TBMT Hạ tầng - Lô thầu: Đường giao thông của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2018 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trí tưởng tượng không phải là một trạng thái: nó chính là sự tồn tại của con người. "
William Blake
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026