Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.318.420.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.222.220.901 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.318.420.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.222.220.901 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 33 gói thầu, trong đó trúng 25 gói, trượt 7 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 44.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (11), Hải Phòng (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Hưng Yên (2), Cần Thơ (2), Đà Nẵng (2), Cao Bằng (2), Quảng Ngãi (1), Khánh Hòa (1), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (1), Phú Thọ (1), Không xác định (9)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (11), Hải Phòng (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Thái Bình (2), Cần Thơ (2), Cao Bằng (2), Kon Tum (1), Đà Nẵng (1), Khánh Hòa (1), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (1), Vĩnh Phúc (1), Không xác định (10)
- Có quan hệ với 18 bên mời thầu
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 26 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng 2 gói, thua 7 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, sản xuất, vận chuyển Ấn phẩm Xuân 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
16/12/2024 13:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, sản xuất, vận chuyển Ấn phẩm Xuân 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN với 1 gói thầu.
12/12/2024 18:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quảng cáo, marketing năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BOW MEDIA
20/11/2024 15:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Chi phí quảng cáo, marketing năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN với 1 gói thầu.
18/11/2024 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị dự án: Trang bị, thay thế 02 thang máy cho KSBĐ Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỹ Nghệ Toàn Tâm
27/06/2019 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt thiết bị dự án: Trang bị, thay thế 02 thang máy cho KSBĐ Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/04/2019 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Trang bị, thay thế 02 thang máy cho Khách sạn Bưu điện Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN với 7 gói thầu.
08/04/2019 16:32
CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị, thay thế 02 thang máy cho Khách sạn Bưu điện Vũng Tàu.
08/04/2019 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Thiết kế, sản xuất, vận chuyển Ấn phẩm Xuân 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
16/12/2024 13:41
CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đăng tải KHLCNT Thiết kế, sản xuất, vận chuyển Ấn phẩm Xuân 2025 với 1 gói thầu.
12/12/2024 18:26
CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Chi phí quảng cáo, marketing năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BOW MEDIA
20/11/2024 15:38
CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đăng tải KHLCNT Chi phí quảng cáo, marketing năm 2024 với 1 gói thầu.
18/11/2024 16:15
CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị dự án: Trang bị, thay thế 02 thang máy cho KSBĐ Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỹ Nghệ Toàn Tâm
27/06/2019 09:18
CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt thiết bị dự án: Trang bị, thay thế 02 thang máy cho KSBĐ Vũng Tàu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/04/2019 16:38
CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Trang bị, thay thế 02 thang máy cho Khách sạn Bưu điện Vũng Tàu với 7 gói thầu.
08/04/2019 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, sản xuất, vận chuyển Ấn phẩm Xuân 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
16/12/2024 13:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, sản xuất, vận chuyển Ấn phẩm Xuân 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN với 1 gói thầu.
12/12/2024 18:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quảng cáo, marketing năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BOW MEDIA
20/11/2024 15:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Chi phí quảng cáo, marketing năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN với 1 gói thầu.
18/11/2024 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị dự án: Trang bị, thay thế 02 thang máy cho KSBĐ Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỹ Nghệ Toàn Tâm
27/06/2019 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt thiết bị dự án: Trang bị, thay thế 02 thang máy cho KSBĐ Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/04/2019 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Trang bị, thay thế 02 thang máy cho Khách sạn Bưu điện Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN với 7 gói thầu.
08/04/2019 16:32
CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị, thay thế 02 thang máy cho Khách sạn Bưu điện Vũng Tàu.
08/04/2019 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH BƯU ĐIỆN là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bộ ở trong bụng người ta sướng lắm sao! Thật chẳng thoải mái chút nào! Thử nghĩ xem! Chỉ cần sống trong căn chòi nhỏ một ngày thôi, đủ khó chịu đến đâu rồi! Đóng hết các cửa phòng lại là bạn đã nếm mùi đau khổ! Chao ôi! Vậy mà ở trong bụng người ta đến chín tháng! Bạn còn muốn sinh ra lần nữa à? Hẳn bạn biết rõ là nằm trong bụng chẳng thoải mái chút nào, thế mà bạn vẫn còn muốn thun đầu rụt cổ trong chốn tối tăm ấy nữa sao? Đừng tròng đầu vào dây thòng lọng nữa! "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh