Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.172.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.171.780.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.172.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.171.780.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 187 gói thầu, trong đó trúng 172 gói, trượt 13 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 1.14% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 0.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (50), Sơn La (26), Ninh Bình (25), Lạng Sơn (17), Hải Phòng (14), TP.Hồ Chí Minh (4), Phú Thọ (3), Tuyên Quang (3), Đồng Tháp (2), Vĩnh Long (2), Lâm Đồng (2), Đồng Nai (2), Gia Lai (2), Tây Ninh (1), Thái Nguyên (1), Thanh Hoá (1), Quảng Ninh (1), Không xác định (31)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (50), Sơn La (26), Lạng Sơn (17), Hà Nam (14), Hải Phòng (12), Ninh Bình (5), TP.Hồ Chí Minh (3), Đồng Tháp (2), Đồng Nai (2), Nam Định (2), Tuyên Quang (2), Bến Tre (1), Trà Vinh (1), Đắk Nông (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Lâm Đồng (1), Long An (1), Bình Định (1), Hòa Bình (1), Gia Lai (1), Thái Nguyên (1), Thanh Hoá (1), Quảng Ninh (1), Không xác định (40)
- Có quan hệ với 98 bên mời thầu
- Có quan hệ với 105 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 571 nhà thầu trong 127 gói thầu, thắng 112 gói, thua 13 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm hóa chất của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng hóa chất thiết bị vật tư khoa học Thanh Hà
07/11/2018 11:22
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải TBMT mua sắm hóa chất của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/10/2018 15:58
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư hóa chất thực hiện dự án sản xuất thực nghiệm mã số CNHD.DASXTN.022/16-18 của công ty cổ phần dược phẩm Trường Thọ của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ với 1 gói thầu.
02/10/2018 15:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải KHLCNT mua sắm hóa chất của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ với 1 gói thầu.
02/10/2018 12:56
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Máy nghiền củ Nưa (Máy tán búa) 01 chiếc (Đăng tải trên báo đấu thầu số 76 ngày 27/04/2017) của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ.
27/04/2017 08:05
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Nguyên vật liệu lát Nưa khô (Đăng tải trên báo đấu thầu số 76 ngày 27/04/2017) của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ.
27/04/2017 08:05
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy xay củ Nưa (Hệ thống gồm 2 máy) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 76 ngày 27/04/2017) của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TM cơ khí Tiến Đạt
27/04/2017 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ công bố kết quả gói thầu mua sắm hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng hóa chất thiết bị vật tư khoa học Thanh Hà
07/11/2018 11:22
Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đăng tải TBMT mua sắm hóa chất theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/10/2018 15:58
Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư hóa chất thực hiện dự án sản xuất thực nghiệm mã số CNHD.DASXTN.022/16-18 của công ty cổ phần dược phẩm Trường Thọ với 1 gói thầu.
02/10/2018 15:18
Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đăng tải KHLCNT mua sắm hóa chất với 1 gói thầu.
02/10/2018 12:56
Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất năm 2018 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 17 ngày 24/01/2018) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
24/01/2018 10:53
Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ công bố kết quả gói thầu Máy nghiền củ Nưa (Máy tán búa) 01 chiếc (Đăng tải trên báo đấu thầu số 76 ngày 27/04/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH – MTV TM cơ khí Tiến Đạt
27/04/2017 08:05
Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Nguyên vật liệu lát Nưa khô (Đăng tải trên báo đấu thầu số 76 ngày 27/04/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty PT. AMBICO – Address: JL Dinoyo 29, Surabaya - Indonesia
27/04/2017 08:05
Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ công bố kết quả gói thầu Mua máy xay củ Nưa (Hệ thống gồm 2 máy) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 76 ngày 27/04/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TM cơ khí Tiến Đạt
27/04/2017 08:05
Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đăng tải TBMT Mua sắm nguyên vật liệu Lát Nưa khô. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 75 ngày 26/04/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
26/04/2017 07:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm hóa chất của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng hóa chất thiết bị vật tư khoa học Thanh Hà
07/11/2018 11:22
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải TBMT mua sắm hóa chất của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/10/2018 15:58
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư hóa chất thực hiện dự án sản xuất thực nghiệm mã số CNHD.DASXTN.022/16-18 của công ty cổ phần dược phẩm Trường Thọ của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ với 1 gói thầu.
02/10/2018 15:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải KHLCNT mua sắm hóa chất của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ với 1 gói thầu.
02/10/2018 12:56
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Máy nghiền củ Nưa (Máy tán búa) 01 chiếc (Đăng tải trên báo đấu thầu số 76 ngày 27/04/2017) của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ.
27/04/2017 08:05
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Nguyên vật liệu lát Nưa khô (Đăng tải trên báo đấu thầu số 76 ngày 27/04/2017) của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ.
27/04/2017 08:05
Bên mời thầu Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy xay củ Nưa (Hệ thống gồm 2 máy) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 76 ngày 27/04/2017) của chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TM cơ khí Tiến Đạt
27/04/2017 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Xây dựng thành công từ thất bại. Sự chán nản và thất bại là hai bước đệm chắc chắn nhất dẫn tới thành công. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh