Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.549.877.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.798.445.876 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.549.877.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.798.445.876 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,90%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống điện của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
30/12/2017 14:57
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải TBMT Hệ thống điện của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
05/12/2017 10:57
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Máy dập ngói 13PV đã qua sử dụng của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
02/12/2017 10:14
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ băng tải, hệ nạp phôi tự động cho máy dập ngói, lắp đặt thiết bị trong dây chuyền của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
02/12/2017 10:12
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Máy cắt phôi, máy cấp liệu, máy nhào có lưới lọc của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
02/12/2017 10:10
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà bao che nguyên liệu, móng máy thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư phát triển xây dựng Phúc Xuân
15/11/2017 16:12
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Máy gia công khuôn ngói đã qua sử dụng của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
15/11/2017 16:09
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Máy nhào đùn liên hợp đã qua sử dụng của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
15/11/2017 16:04
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Lập dự án đầu tư của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
06/11/2017 11:16
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải TBMT Cung cấp hệ băng tải, hệ nạp phôi tự động cho máy dập ngói, lắp đặt thiết bị trong dây chuyền của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
02/11/2017 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần gạch clinker viglacera công bố kết quả gói thầu Hệ thống điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cơ khí xây dựng và thương mại Hà Phong
30/12/2017 14:57
Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đăng tải TBMT Hệ thống điện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
05/12/2017 10:57
Công ty cổ phần gạch clinker viglacera công bố kết quả gói thầu Máy dập ngói 13PV đã qua sử dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Đào Bá
02/12/2017 10:14
Công ty cổ phần gạch clinker viglacera công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ băng tải, hệ nạp phôi tự động cho máy dập ngói, lắp đặt thiết bị trong dây chuyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần SD668 Việt Nam
02/12/2017 10:12
Công ty cổ phần gạch clinker viglacera công bố kết quả gói thầu Máy cắt phôi, máy cấp liệu, máy nhào có lưới lọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Luyện Kim
02/12/2017 10:10
Công ty cổ phần gạch clinker viglacera công bố kết quả gói thầu Nhà bao che nguyên liệu, móng máy thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư phát triển xây dựng Phúc Xuân
15/11/2017 16:12
Công ty cổ phần gạch clinker viglacera công bố kết quả gói thầu Máy gia công khuôn ngói đã qua sử dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị quốc tế TPT
15/11/2017 16:09
Công ty cổ phần gạch clinker viglacera công bố kết quả gói thầu Máy nhào đùn liên hợp đã qua sử dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Đào Bá
15/11/2017 16:04
Công ty cổ phần gạch clinker viglacera công bố kết quả gói thầu Lập dự án đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng Hoàng Thành
06/11/2017 11:16
Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đăng tải TBMT Cung cấp hệ băng tải, hệ nạp phôi tự động cho máy dập ngói, lắp đặt thiết bị trong dây chuyền theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
02/11/2017 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống điện của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
30/12/2017 14:57
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải TBMT Hệ thống điện của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
05/12/2017 10:57
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Máy dập ngói 13PV đã qua sử dụng của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
02/12/2017 10:14
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ băng tải, hệ nạp phôi tự động cho máy dập ngói, lắp đặt thiết bị trong dây chuyền của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
02/12/2017 10:12
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Máy cắt phôi, máy cấp liệu, máy nhào có lưới lọc của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
02/12/2017 10:10
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà bao che nguyên liệu, móng máy thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư phát triển xây dựng Phúc Xuân
15/11/2017 16:12
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Máy gia công khuôn ngói đã qua sử dụng của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
15/11/2017 16:09
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Máy nhào đùn liên hợp đã qua sử dụng của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
15/11/2017 16:04
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải kết quả gói thầu Lập dự án đầu tư của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera.
06/11/2017 11:16
Bên mời thầu Công ty cổ phần gạch clinker viglacera đã đăng tải TBMT Cung cấp hệ băng tải, hệ nạp phôi tự động cho máy dập ngói, lắp đặt thiết bị trong dây chuyền của chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
02/11/2017 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần gạch clinker viglacera là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái đẹp phải quyến rũ các giác quan, cho chúng ta sự thưởng thức ngay lập tức, phải gây ấn tượng với chúng ta hay luồn lách vào trong chúng ta mà không cần ta phải làm gì cả. "
Claude Debussy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh