Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 550.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 545.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 550.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 545.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 202 gói thầu, trong đó trúng 181 gói, trượt 7 gói, 14 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 6.48% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.04% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (88), Vĩnh Long (5), An Giang (5), Đồng Nai (1), Gia Lai (1), Quảng Ninh (1), Không xác định (101)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (82), Bến Tre (4), Kiên Giang (4), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Đồng Nai (1), Vĩnh Long (1), Bình Định (1), Quảng Ninh (1), Không xác định (107)
- Có quan hệ với 75 bên mời thầu
- Có quan hệ với 77 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 19 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng 2 gói, thua 6 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 229 gói thầu với 40 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/03/2023 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống cơ sở dữ liệu dịch vụ du lịch của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG với 1 gói thầu.
28/02/2023 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải TBMT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử huyện Bình Chánh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2021 09:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải TBMT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử huyện Bình Chánh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2021 17:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử huyện Bình Chánh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG với 7 gói thầu.
16/09/2021 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện sản xuất phim của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG.
31/12/2019 15:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DŨNG KHANG
06/12/2019 00:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi với 1 nhà thầu tham gia.
11/03/2023 14:42
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/03/2023 13:53
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống cơ sở dữ liệu dịch vụ du lịch với 1 gói thầu.
28/02/2023 14:34
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG công bố KQMT gói thầu Nâng cấp Cổng thông tin điện tử huyện Bình Chánh với 1 nhà thầu tham gia.
27/09/2021 10:38
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đăng tải TBMT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử huyện Bình Chánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2021 09:15
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đăng tải TBMT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử huyện Bình Chánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2021 17:40
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đăng tải KHLCNT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử huyện Bình Chánh với 7 gói thầu.
16/09/2021 16:28
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG công bố KQMT gói thầu Xây dựng và triển khai phần mềm với 1 nhà thầu tham gia.
22/06/2020 15:15
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đăng tải TBMT Xây dựng và triển khai phần mềm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/06/2020 15:15
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đăng tải KHLCNT Nâng cấp Ứng dụng “Bình Chánh trực tuyến” với 6 gói thầu.
01/06/2020 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/03/2023 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống cơ sở dữ liệu dịch vụ du lịch của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG với 1 gói thầu.
28/02/2023 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải TBMT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử huyện Bình Chánh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2021 09:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải TBMT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử huyện Bình Chánh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2021 17:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử huyện Bình Chánh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG với 7 gói thầu.
16/09/2021 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện sản xuất phim của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG.
31/12/2019 15:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DŨNG KHANG
06/12/2019 00:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một số việc, không cần kỳ vọng có thể một bước đúng chỗ, có đôi khi từ từ sẽ đến cũng là lựa chọn không tồi. "
Trà Hoa Cúc
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026