Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.355.212.588 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.344.622.499 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.355.212.588 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.344.622.499 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 58 gói thầu, trong đó trúng 19 gói, trượt 37 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 14.35% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 57.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (50), Quảng Trị (2), Bắc Ninh (1), Gia Lai (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (50), Quảng Bình (2), Bắc Ninh (1), Gia Lai (1), Không xác định (4)
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 39 nhà thầu trong 51 gói thầu, thắng 13 gói, thua 37 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí bảo hiểm công trình - Giai đoạn 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
06/03/2020 11:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng giai đoạn 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Xuân Sơn
19/02/2020 17:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây dựng công trình giai đoạn 2 (bao gồm chi phí xây dựng, thiết bị và hạng mục chun) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Quang Thanh
07/02/2020 20:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu giai đoạn 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SULUCO 01
16/12/2019 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng giai đoạn 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIẾN AN
16/12/2019 15:58
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Giai đoạn 2 - Công trình Văn phòng làm việc và cho thuê tại 211 Nguyễn Trãi.
13/12/2019 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói tầu số 6: Chi phí bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
25/04/2019 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thínghiệm cọc khoan nhồi (Thí nghiệm siêu âm và nén tĩnh cọc) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
16/04/2019 18:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
26/03/2019 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng, Thiết bị và hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Quang Thanh
06/03/2019 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí bảo hiểm công trình - Giai đoạn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
06/03/2020 11:59
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đăng tải KHLCNT Giai đoạn 2 - Công trình Văn phòng làm việc và cho thuê tại 211 Nguyễn Trãi với 6 gói thầu.
06/03/2020 11:57
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng giai đoạn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Xuân Sơn
19/02/2020 17:32
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây dựng công trình giai đoạn 2 (bao gồm chi phí xây dựng, thiết bị và hạng mục chun).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Quang Thanh
07/02/2020 20:23
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây dựng công trình giai đoạn 2 (bao gồm chi phí xây dựng, thiết bị và hạng mục chun) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/12/2019 16:27
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu giai đoạn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SULUCO 01
16/12/2019 16:15
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng giai đoạn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIẾN AN
16/12/2019 15:58
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đăng tải KHLCNT Giai đoạn 2 - Công trình Văn phòng làm việc và cho thuê tại 211 Nguyễn Trãi với 6 gói thầu.
13/12/2019 16:31
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA công bố kết quả gói thầu Gói tầu số 6: Chi phí bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
25/04/2019 14:41
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thínghiệm cọc khoan nhồi (Thí nghiệm siêu âm và nén tĩnh cọc).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và kiểm định chất lượng Thanh Hoá
16/04/2019 18:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí bảo hiểm công trình - Giai đoạn 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
06/03/2020 11:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng giai đoạn 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Xuân Sơn
19/02/2020 17:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây dựng công trình giai đoạn 2 (bao gồm chi phí xây dựng, thiết bị và hạng mục chun) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Quang Thanh
07/02/2020 20:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu giai đoạn 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SULUCO 01
16/12/2019 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng giai đoạn 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIẾN AN
16/12/2019 15:58
CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Giai đoạn 2 - Công trình Văn phòng làm việc và cho thuê tại 211 Nguyễn Trãi.
13/12/2019 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói tầu số 6: Chi phí bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
25/04/2019 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thínghiệm cọc khoan nhồi (Thí nghiệm siêu âm và nén tĩnh cọc) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
16/04/2019 18:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
26/03/2019 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng, Thiết bị và hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Quang Thanh
06/03/2019 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC THANH HÓA là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tác động đầu tiên của tình yêu là gây nên niềm kính trọng, ta cảm thấy tôn trọng sâu sắc người phụ nữ ta yêu mến. Điều đó hết sức chính đáng… "
B. Pascal
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh