Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.829.200.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.829.200.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.829.200.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.829.200.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua máy móc thiết bị. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH.
07/01/2019 13:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua chè búp tươi của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH.
07/01/2019 11:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua phân bón của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH.
26/12/2018 18:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua hom, hạt chè giống và cây chè giống. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển chè Tam Đường
26/12/2018 17:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua chè búp tươi của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
03/12/2018 19:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua máy móc thiết bị. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2018 16:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua phân bón của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2018 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua hom, hạt chè giống và cây chè giống. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/11/2018 14:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu số 01 thuộc dự án Ứng dụng tiến bộ KH và CN xây dựng mô hình nhân giống, trồng thâm canh, cải tạo và chế biến chè Shan tại huyện Trạm Tấu, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH với 5 gói thầu.
31/08/2018 11:28
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Ứng dụng tiến bộ Khoa học và công nghệ xây dựng mô hình nhân giống, trồng thâm canh, cải tạo và chế biến chè Shan tại huyện Trạm Tấu, tỉnh Yên Bái.
31/08/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua máy móc thiết bị..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần nông sản thực phẩm và bao bì Vĩnh Phúc
07/01/2019 13:58
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua chè búp tươi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển chè Tam Đường
07/01/2019 11:26
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÙ HIÊN
26/12/2018 18:35
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua hom, hạt chè giống và cây chè giống..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển chè Tam Đường
26/12/2018 17:35
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua chè búp tươi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
03/12/2018 19:30
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua máy móc thiết bị. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2018 16:58
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua phân bón theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2018 16:15
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua hom, hạt chè giống và cây chè giống. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/11/2018 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua máy móc thiết bị. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH.
07/01/2019 13:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua chè búp tươi của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH.
07/01/2019 11:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua phân bón của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH.
26/12/2018 18:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua hom, hạt chè giống và cây chè giống. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển chè Tam Đường
26/12/2018 17:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua chè búp tươi của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
03/12/2018 19:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua máy móc thiết bị. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2018 16:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua phân bón của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2018 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua hom, hạt chè giống và cây chè giống. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/11/2018 14:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu số 01 thuộc dự án Ứng dụng tiến bộ KH và CN xây dựng mô hình nhân giống, trồng thâm canh, cải tạo và chế biến chè Shan tại huyện Trạm Tấu, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH với 5 gói thầu.
31/08/2018 11:28
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Ứng dụng tiến bộ Khoa học và công nghệ xây dựng mô hình nhân giống, trồng thâm canh, cải tạo và chế biến chè Shan tại huyện Trạm Tấu, tỉnh Yên Bái.
31/08/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MINH THÀNH là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thỉnh thoảng bạn sẽ mong muốn đến vội vã nói chuyện với một người. Chỉ là điều gì đó thật bé, thật vụn vặt thôi, kiểu cái cây ngoài cửa sổ tự nhiên bớt xanh hay cơn mưa chiều nay khiến bạn thèm ăn ngô nướng. Nhưng rồi bạn dừng lại. Vì bạn nhận ra người ấy đã trở thành một người khác mất rồi… "
Phan Ý Yên
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh